Xem riêng 01 Bài
Cũ 22-07-2010, 22:27
offon85's Avatar
offon85 offon85 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 106
Đã được cảm ơn 30 lần trong 13 Bài
Mặc định Đời sinh viên

Đời sinh viên cùng cảnh ngộ như nhau , đôi khi có những tháng phải ăn mì gói , tiền thuê nhà trả chậm vài tháng bị chủ nhà dọa lấy lại nhà .... Gặp phải mùa thi ,bù đầu bù cổ ,học lấy học để còn trả nợ điểm thi , làm phao ,làm áo...Còn thời gian đâu mà nghĩ đến tem .Thấy cùng cảnh ngộ như nhau ,mình chỉ xin cùng chia sẻ .( vì mình đã bị như thế này rồi)
Ai ngờ , chủ nợ , con nợ không ý kiến , mà người ngoài lại nặng nhẹ với nhau .Đúng là không có cá ngu nào giống cái ngu nào , chuyện không đâu lại quàng vào thân .Nhưng nghĩ lại, không có anh hùng rơm thì làm sao bắt được giang hồ ngoài đường .
Trước đây Tớ Đọc bài DE rấtnhiều và rất có thiện cảm , nhưng đâu ngờ khi không vừa lòng lại DE dùng ngôn từ hơi nặng " cắm đầu cắm cổ" "mắt để đâu " "tranh luận phí thời giờ".Dù chẳng biết người đó là nam hay nữ ....vv..
DE ơi ! đâu cần dùng những lời như thế. Tranh luận là làm sáng tỏ vấn đề . Tớ thấy mỗi lần tranh luận với ai trên diễn đàn DE đều nặng lời , dù cho bên kia vẫn tôn trọng DE .Họ phải thốt lên DE nhiệt tình quá ..........
DE là một người có tiếng TRONG GIỚI sưu tập xứ CẢNG , đừng để chúng tôi hiểu theo nghĩa khác nhé !
.Cây kim lâu ngày trong DẺ cũng lòi ra thôi , bản chất mà .
Hy vọng Bạn bớt dùng từ ĐAO TO , BÚA LỚN trên diển đàn này
Chúc bạn DE luôn vui vẻ và mau chóng có việc làm
Xin diễn đàn thứ lỗi vì những bài viết như thế này
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn offon85 vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chienbinh (23-07-2010), hat_de (22-07-2010), trithuc_nguyen (23-07-2010)