Xem riêng 01 Bài
Cũ 06-12-2010, 11:43
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài
Mặc định động viên em Thức !!!!

áp lực học tập và thi cử của 1 học sinh lớp 12 ... trước kì thi ĐH trọng đại của đời người ... đôi khi bạn chơi ko tránh khỏi stress

xin hãy cứ tạm coi đây là sự bồng bột, lỡ lời ... nhiều khi con người ta ko muốn nói vậy nhưng ma xui quỷ khiến khiến người ta cứ nói vậy ... nhưng ko phải bản chất của người đó

Người ta nói "quá tam 3 bận".

Em Thức đã dừng ở con số 3, bằng chứng là tại đây

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi trithuc_nguyen Xem Bài
Em đã hoàn tất thanh toán!

bài viết thứ 3 em Thức đã thể hiện bằng hành động

sau đó em Thức ko nói, hay biện minh gì cả dù có tới 3 bài viết khác của mọi người, tất nhiên đây là những bài viết chân thành, ý nghĩa, và tràn đầy trách nhiệm của các bậc đàn anh.

Qua đó có thể thấy rằng:

- làng tem của chúng ta tôn trọng văn hóa trong sưu tầm, có trách nhiệm với lớp trẻ
- và bạn trẻ có lẽ cũng đã bình tâm nhìn ra phút nông nổi nhất thời của mình rồi.

Thiết nghĩ những gì cần nói mọi người đã nói chân thành và đầy đủ cả. Bài này gk ko muốn gì hơn là cảm ơn sự trách nhiệm của cộng đồng, và phần nào mừng vì em Thức đã kịp sửa sai. Mong em ko mắc phải lỗi lầm này trong suốt quãng đời dài rộng phía trước của mình.

Anh tin tưởng vào thế hệ 9x như em, và anh cũng ghĩ rằng các anh chị khác cũng tin tưởng như vậy. Nhưng vì sự nghiêm khắc là cần phải có cho cuộc sống ngày càng tốt đẹp nên nếu những lời góp ý ko phải lúc nào cũng ngọt ngào, dễ nghe nhưng chắc em cũng nhận thấy mọi người nói là đúng và có trách nhiệm với lớp bạn sưu tầm trẻ phải ko.

Em đã nhận thức được điều đó rồi mọi người cũng đã góp ý đủ ... chúc em 1 tuần làm việc tốt lành (hôm nay là mùng 1 đầu tháng âm nữa đó) vậy nên anh luôn mong điều tốt nhất tới với em, 1 lần nữa chúc em sức khỏe, may mắn và tập trung thời gian cho ôn tập cho những kì thi quan trọng và rất quan trọng trong thời gian tới.

a.gk

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
10 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (06-12-2010), manh thuong (06-12-2010), nam_hoa1 (06-12-2010), NHL-2014 (24-04-2015), Poetry (06-12-2010), soonmoon (06-12-2010), tiny (07-03-2011), trithuc_nguyen (06-12-2010), Tuancan (06-12-2010), yeah1.tv (06-12-2010)