Xem riêng 01 Bài
Cũ 19-01-2008, 08:59
Đinh Đức Tâm's Avatar
Đinh Đức Tâm Đinh Đức Tâm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 9,627
Đã được cảm ơn 10,475 lần trong 2,221 Bài
Mặc định 10 năm tem của ecophila: 1998-2008 -> mong giúp đỡ

Ai chơi tem cũng có thời gian đầu tiên và những cái nhìn đầu tiên đến con tem. Năm nay ecophila đã đến với tem được 10 năm (1998 – 2008)
10 năm bước vào thế giới tem là 10 năm ecophila thu gom được những kiến thức vô giá từ những con tem mang lại.
10 năm, thời gian ko dài, nhưng cũng không ngắn phải không đại gia đình tem của ecophila.
10 năm đối với ecophila ngỡ như chỉ 1 năm, 10 năm, ecophila chỉ có vài con tem, nhưng những gì mà con tem đã mang lại cho ecophila thì nó quý hơn nhiều các bạn ạ
để kỷ niệm 10 bước vào thế giới tem. Ecophila dự tính làm 1 cuộc chu du thiên hạ bằng…tem, với 1 PC sẽ đi khắp 64 tỉnh thành của Việt Nam. rất mong được sự giúp đỡ của các bạn tem trong các tỉnh thành của Việt Nam.
Ecophila dự tính cho cái PC xuất phát từ Lâm Đồng vào ngày 1/3, ecophila rất mong các bạn tem giúp đỡ ecophila thực hiện ước muốn cho 10 năm chơi tem của mình.
Các bạn tem các tỉnh thành,ai có thể giúp ecophila thực hiện ước muốn trên thì xin ghi lại địa chỉ của mình vào topic này để ecophila biết được cụ thể từng tỉnh ecophila có thể xin dấu được trong năm nay.ecophila xin chân thành cảm ơn cả nhà.
Nhân dịp năm mới, ecophila chúc cả nhà năm mới An Khang - Thịnh Vượng, các bác lớn sức khoẻ dồi dào, các bạn nhỏ học hành tiến tới, cố gắng phát huy tinh thần....tem của gia đình ta. :d
hat_de (06-10-2010), zodiac (17-01-2009)