Xem riêng 01 Bài
Cũ 07-05-2009, 08:46
jojo11111's Avatar
jojo11111 jojo11111 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 2,185
Đã được cảm ơn 1,161 lần trong 286 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
ôi trời ơi ... hum nọ em thấy bác có đăng kí thôgn tin trong mục "Thông tin bạn tem" nhưng vì chưa thân lắm nên ko dám mời bác bổ xung thông tin ở chổ nì .... hum ni thật bất ngờ được xem những gì bác viết, thật là cảm động khôn xiết ... với cách hành văn của bác thì hẳn là 1 người rất vui tính hoạt bát, lại thêm 1 quý nhân cho làng tem ta.

Bác ơ có nhìu người tại VN ta chơi món con giáp lắm, bác cũng chơi à, mà bên CANADA lại và vựa tem con giáp vừa đẹp, vừa hình dạng lạ ... nức tiếng 5 châu ... khi nào về VN bác cố ôm thêm vào chục kí-lo-gam thực gửi và tem bóc của dòng con giáp bên cạnh các dòng tem Ca khác nhé ... về SG bác và mọi người nhớ hú up ụp 1 quả cho nó rôm rả.

À bác nầy, dân ta bên Ca ko ít, ắt hẳn là còn nhìu bạn tem như bác ... bác cố gắng làm đầu cầu kết nối nhé ... em sẽ kiểm tra hồ sơ nhân sự tem VN ở bển và báo bác sau.

Chúc bác gặp nhìu may mắn ... cơ mà bác chơi nhìu đề tài quá ... hẳn là có 1 kho tàng đáng nể đây ... khi nào bác up lên đàn cho cả nhà cùng thưởng lãm hén
Cháu chàu bác ạ! Bác đừng gọi con bằng bác con tổn thọ chít... (ko tin hỏi anh linhtote thử bít lìn) mặc dù cháu được nghe gọi 'bác' cũng sướng tai lắm...
Cháu đây mới chơi tem đc 1 năm thui... hiên nay vẫn đang mại mọ mấy con tem Canada thôi... chưa dám mơ tưởng nhiều... còn vụ tem 12 con giáp của Canada thì cháu chỉ mún đêm ôm nó ngủ, sáng rờ nó thôi... tiếc là ko đc :
Mà bác nói cháu chơi nhiều đề tài là tại cháu chưa biết ôm đề tài nào... cái nào cũng muốn, cái gì cũng thích hết...
Còn chuyện hè này xách hàng về thì chắc chắn phải xách... nhưng chưa biết xách gì... tại chưa ai hỏi han gì ráo (well ngoại trừ anh linhtote với anh j0j0)

Pi ếch: nhà mình có ai chơi tem Nhât không nhỉ?
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn jojo11111 vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (31-10-2011), hat_de (07-05-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (07-05-2009), manh thuong (09-05-2009)