Xem riêng 01 Bài
Cũ 22-01-2008, 15:15
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ecophila Xem Bài
lập hội ra mà chẳng có ma nào, eco xuống đó, tìm bở hơi tai, chẳng thấy hoạt động gì.
mà dân tem dưới đó cũng là làng,hihih.eco có 1 đứa em cùa 1 người bạn, mê tem như gì mà cũng đành chịu,vì chẳng liên lạc được với ai dưới đó.hihi.đang rủ nó lên mạng spam mà chưa thấy xuất hiện, ko biết sao.hhihi
Chân tình mà nói mình biết những mục tem này chỉ mang tính tham khảo thôi, thông tin có chăng cũng ko nhiều, xong biết ít còn hơn ko biết gì.

Trở lại chuyện phong trào, ko chỉ ở Bình Thuận hay HP, mà nơi này nơi kia hay bất kì nơi nào đó cũng có người chơi tem, thậm chí có cửa hàng tem và hội tem xong ko phải cứ có là đông vui. Nguyên nhân thì nhiều lắm, ko phải ai mê tem cũng bỏ công bỏ việc mà tới được. Cho dù có biết nội tem ở vị trí này, hay địa điểm kia, họp phiên giờ này giờ khác nhưng ko rảnh thì đi làm sao, dù mê tem lắm lắm, xong ko làm việc lấy gì mà ăn, nuôn bản thân gia đình. Xong những thứ đó mới chơi tem được.

Vì vậy đôi khi thấy vắng vẻ cũng ko nên buồn, ko thể đòi hỏi hội tem khi nào cũng đáp ứng được, vì bản thân hội tem có là tốt rồi, chứ thường trực tuần 3 buổi hay tuần 1 buổi ko phải dễ dàng gì. Ở đâu thì mình ko rõ chứ ở HP mà ko có mấy bác nhiệt tình chắc mọi người cũng bơ vơ quá.

Hội có, nhân sự có, trụ sở có mà mọi người bận thì cũng đành chịu chứ biết làm sao. Quả thực mình hy người chơi tem biết tới hội tem là tốt rồi, còn đến được hay ko thì quyết định thuộc về họ. Nay có diễn đàn rồi việc gặp gỡ nhau cũng tiện hơn. Nhưng nếu có điều kiện và thời gian thì gặp mặt trực tiếp tại hội tem cũng vui lắm. Khi nào eco xem thử Hội tem Lâm Đồng thế nào tâm sự cùng các tỉnh nha.

Hy vọng tết này nếu NTD có về thăm que thì tìm thử Hội tem ở đâu và làm 1 tấm hình kỉ niệm chia sẻ cùng bạn bè bốn phương nha!

Mình lại nói nhiều mất rồi tạm biệt mọi người nha!

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này