Xem riêng 01 Bài
Cũ 31-03-2010, 22:08
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi vnmission Xem Bài
@ Dẻ, tôi chưa hề nói đó là tem thật hay giả. Bạn thì đã khẳng định "giả tem, giả dấu và làm cho xấu để ... giống thật." Bạn lấy "vật chuẩn" hay kinh nghiệm nào để khẳng định như vậy?
Em nói ở trên rồi mà, em ko có vật chuẩn hay vật giả nào trong tay cả.
Qua hình coi trên mạng, so mấy món với nhau, nó giống mấy món giả thì bảo là giả thôi. Đó là ý kiến cá nhân, ko phải phát ngôn của nhà thẩm định. Nêu người sở hữu nó ko ảnh hưởng gì cả, ko phải vì 1 phát ngôn trên mạng mà khối tem của anh Phi Long kia suy giảm giá trị.

Trích dẫn:
Cũng như bác kimma, tôi chỉ muốn nói bạn cần cẩn thận mà thôi.
Em cũng trả lời bác kimma với ý rằng, cần chứ minh đó là đồ thật.

Hiện trong tay chúng ta chưa có gì ngoài những lời kể, những tài liệu nghiên cứu thì cũng dựa trên các nghiên cứu chứ ko trên cở sở bằng chứng. Thôi thì chờ các bác có tem thật như bác Rồng bác Trâu xem xét.

Trích dẫn:
Và cố gằng đừng làm mất thời gian của người khác.
Việc bày tỏ quan điểm trên mạng đúng là có mất chút thời gian, nhưng nó ko phải 1 sự cố tình làm nhiễu loạn, và ko hề cố tình làm hỏng topic. Thời gian có thể mất thêm 1 chút ít, nhưng sau này khi có đủ bằng chứng kết luận vấn đề, càng làm kết quả đó có giá trị hơn với bản thân người sở hữu vật phẩm và người quan sát.

Có lẽ hôm nay dừng tại đây là đủ rồi, chờ tin tức từ những bác có vật phẩm trong tay dù nó là thật hay giả, bác Rồng, bác Trâu, bác K, bác Huệ, bác Kimma, bác Ngô Đông Châu, bác Bình....

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
manh thuong (10-04-2010), Ng.H.Thanh (01-04-2010)