Xem riêng 01 Bài
Cũ 24-04-2009, 23:02
THE GUEST THE GUEST vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 576
Đã được cảm ơn 8,627 lần trong 1,320 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi huuhuetran Xem Bài
Cám ơn chú Khải đã cho ý kiến, tôi cũng biết chú có mẫu tem mắt bò có chữ HỦY TEM. Qua gợi ý của chú tôi sẽ hỏi Bác An, nhưng từ từ vì đang bận dọn đất sạ lúa và phải dự triển lãm tem Cần Thơ từ 1-5 đến 5-5-09. Ở triển lãm nầy Chú cần thực gửi loại nào tôi sẽ làm và gởi tặng, nếu chú sắp xếp đến dự được thì rất tốt.

Hày-la, cám ơn anh Huệ. Em đang "bò" nước rút trên nầy anh ơi. Sao mà dám bỏ xuống Cần Thơ "mua gạo Nàng Em"

Cám ơn anh, em không sưu tầm bì thơ triển lãm nên anh đừng quan tâm. Tuy nhiên, anh làm cho em 2 thực gửi + tem Bác Hồ (bộ xanh đỏ mới đây đó), dán cho đúng góc phải trên, 1 gửi thường,1 gửi bảo đảm ghi số, trọng lượng chuẩn dưới 20 g để em đánh dấu ngày tăng giá cước mới của thời kỳ đổi mới. Nhớ đừng đóng dấu TL làm gì cho rườm rà bì thư của em. Chỉ cần mấy cô bưu điện đóng dấu sạch đẹp rỏ ràng là o.kê. Cần bì thư trắng, loại cở bình thường đừng to để sau nầy cho vô phơi TL mới tốt. To quá không tốt. Bì thư giấy dầy 1 chút, mõng quá loại hàng chợ thì nô-gút. Địa chỉ đánh vi tính cho gọn và đẹp, dán cho lẹ, viết tay bi giờ già rồi run lắm ! . Vậy được không anh hai của em ? Nếu bưu điện có phát tờ thông báo tăng cước thì xin cho em tờ làm tư liệu. . Cám ơn anh nghen. mK

Anh chú ý địa chỉ của em là quận Bình Tân chứ không phải Tân Bình. Ghi Tân Bình là trớt quớt à nghen.
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn THE GUEST vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
dammanh (25-04-2009), hat_de (25-04-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (25-04-2009), huuhuetran (25-04-2009)