Ðề Tài: Thừa Thiên Huế
Xem riêng 01 Bài
Cũ 22-09-2009, 11:10
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

híc ... tìm ko thấy anh Tiny là sao nhỉ ... tạm up cái này

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi zeroxknight Xem Bài
Mình cũng là một người chơi tem Huế.....bắt đầu chơi cũng khá lâu, khoảng 8 năm, cũng tình cờ mà mình thích sưu tầm nó thôi...nhưng lúc trước chưa có hội tem chơi hay quầy bán tem chơi như bây giờ nên việc giao lưu hay tìm những con tem mới, lạ gặp rất nhiều khó khăn,.....nó cũng là một môn chơi lắm công phu nên nhiều bạn trẻ chưa hiểu rõ và không mấy hứng thú lắm, mình cũng quen rất nhiều bạn, anh chị chơi tem ở Huế như chị Vân, hay chị thúy nhưng chắc lâu quá rồi không gặp online nên có thể không nhớ, mình cũng biết một số bạn cùng trang lứa với mình như bạn Vũ Hoàng học chung lớp với mình hay bạn banglangtimrose học Gia Hội-Huế, các bạn đều là những người mê tem nhưng vì Huế lúc trước chưa có câu lạc bộ cho nhưng bạn trẻ hay những nơi để các bạn có thể tìm và trao đổi tem với nhau...do đó số lượng những con tem chơi còn ít ỏi..Mình thì những lần được đi chơi xa là cơ hội để mình mua thêm nhưng con tem mới cho bộ sưu tập, những cũng có giới hạn thôi vì học sinh như tụi mình thì làm gì có nhiều tiền mà mua tem quý hiếm chứ......Mình không được may mắn cho lắm vì phải sang Mỹ nên không thể tham gia triển lãm tem chơi ở Huế....hơi tiếc.....mong rằng các bạn chơi tem ở Huế luôn luôn phát triển phong trào chơi tem, bây giờ người chơi tem ở Huế có nhiều cơ hội để giao lưu hơn........Thank you so much, everyone, Công Ty Tem Việt Nam........nếu bạn nào biết y/m của một người chơi nào ở Huế thì cho mình xin nha....mình cũng đang có một vài y/m của mấy bạn (keep it up)
nguồn <===

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
8 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
asahi (01-01-2011), chie (17-11-2010), chienbinh (22-09-2009), Dat_stamp (13-03-2012), manh thuong (22-09-2009), nguyenhuudinhue (09-08-2011), tiny (03-03-2011), yeah1.tv (17-11-2010)