Xem riêng 01 Bài
Cũ 10-06-2009, 16:44
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi asahi Xem Bài
mong rằng hội tem Bình Dương từng bước vững mạnh, xứng đáng trở thành đầu tàu trong công cuộc phát triển tem chơi của Đông Nam Bộ
Tất nhiên, chúng ta ai cũng mong như vậy. Phong trào tem các nơi sôi động là cả nước sôi động.
Nơi ko có hội thì diễn đàn là kênh duy nhất, nơi có hội rùi mà trầm lắng kể cũng tiếc.
Như tâm sự của Nobita ở Bình Thuận, chúng ta thấy đó, khác buồn. Vậy còn binh Dương. Thậm chí chúng ta còn ko có 1 bạn tem online để nắm tình hình cơ sở thực hư thế nào.

Ngày xưa một mình mình hì hục xăm xăm. Nay thì đỡ rồi

An Giang có bác Huệ
Cần Thơ có chú Zo và anh Thanh
Huế có asahi và anh Tiny
Nha Trang giờ có bác Rùa có gấu, gấu nay đã khác gấu 3 năm trước, có gấu thông tin đã tức thời hơn nhiều.

Đó đây còn những hội tem khác mà chúng ta có thành viên Online, như HN, HD, ... nhưng thông tin cũng chưa được nhiều.

Phong trào tem HD, HN, ĐN ... có những biến động gì ... dường như nó nằm ngoài hiểu biết của chúng ta ... nơi đó nơi kia các CLB tem có còn hoạt đông ko, nếu còn thì hiệu quả ra sao ... phong trào là thực hay là ảo ... chịu. Tạp chí tem chỉ là 1 phần ... hy vọng rằng 1 năm 2 năm 3 năm hay ... 5 năm nữa chúng ta sẽ gặp những bạn tem online nơi đó để có thể hiểu rõ hơn về người sưu tập và phong trào sưu tập của các nơi.

Việc có những bạn như Zo, Gấu, asahi đã 1 phần giúp mình đỡ phải xăm xăm vào mọi nơi ... vừa mang tội spam là giờ lại có thêm tội ... tỏ ra thông thái chỗ nào cũng tham gia vào ... bùn thịt.

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này