Xem riêng 01 Bài
Cũ 08-07-2009, 17:32
open's Avatar
open open vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 3,118
Đã được cảm ơn 2,030 lần trong 420 Bài

OPEN mến chào bạn theloveofsiam83 !

Không biết phải xưng hô với bạn như thế nào, thôi thì open vô phép xưng hô với cậu là bạn và mình cho tình cảm vậy !

Open đồng ý với suy nghĩ của anh LTT và mong bạn xem lại.

Hoan nghênh sự đóng góp ý kiến của bạn làm cho VS ngày càng hoàn thiện hơn. Nhưng open xin có chút đóng góp với bạn như sau :

* Tiêu chí của VS chúng ta là Thân thiện _ Tri Thức_ Tình Nghĩa. Trong đó THÂN THIỆN được đặt ra hàng đầu theo sau đó là mới tới TRI THỨC và TÌNH NGHĨA. Điều đó cũng đồng nghĩa với mục đích sau cùng mà VS muốn hướng đến đó là sự HÒA HẢO_TÔN TRỌNG NHAU giữa các thành viên.

** Qua đó open mong bạn chú ý tới cách dùng từ của mình, phần chữ bạn "già đầu và đầu cơ tích trữ" .. !!

*** VS được lập cách đây chừng 1 năm, và những người sáng lập diễn đàn này hầu hết là các bậc cô chú anh chị đã có tuổi (tuổi đời _ và tuổi tem). Nên họ đã từng trãi có đủ bản lĩnh và kinh nghiệm hơn mình và bạn. Thế nên mong bạn hãy xem lại câu chữ của mình để tránh làm phiền lòng người khác.

**** Bạn có nói ai thì mong bạn chỉ đích danh, tránh hiểu lầm nội bộ gây mất đoàn kết trong nội bộ.

***** Vài lời góp ý mong bạn ít nhiều tiếp thu. Cám ơn bạn đã lắng nghe open.

Trân trọng ! open

******* Em có nói gì sai thì xin anh THI, anh SƠN, chú HUỆ, CHÚ KHẢI và mọi người góp ý cho em ạ. Em xin cám ơn ! open.

Bài được Poetry sửa đổi lần cuối vào ngày 08-07-2009, lúc 18:14
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn open vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Đinh Đức Tâm (09-07-2009), gachjp (09-07-2009), hat_de (08-07-2009), Ng.H.Thanh (08-07-2009), Nguoitimduong (08-07-2009), zodiac (08-07-2009)