Ðề Tài: Hội Tem An Giang
Xem riêng 01 Bài
Cũ 03-06-2009, 16:22
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi huuhuetran Xem Bài
Thưa các bạn, tham gia triển lãm quốc gia năm 2.000, Hội tem AN GIANG đã đạt kết quả khả quan như sau:
1- Bộ chuyên đề: HÌNH ẢNH NGƯỜI PHỤ NỮ VN, tác giả Vương thị Mùi Em, huy chương bạc.
2- Bộ chuyên đề: MÁY BAY, TỪ ƯỚC MƠ ĐẾN HIỆN THỰC, tác giả Bùi trọng Khái, huy chương đồng.
3- Bộ chuyên đề: CHỦ TỊCH HỒ CHÍ MINH, tác giả Trân hữu Huệ, huy chương đồng.
Đoàn nhà ta năm đó hoành tráng quá, đúng là 1 phong trào có truyền thống mà Hp chạy theo hông kịp. Nhớ lại các kì TL tem quốc gia, HP cũng dự đủ từ đợt đầu 95, 98. Hồi đó TL còn thô sơ lắm, khái niệm bày tem theo chuyên đề kiểu kể chuyện mới bắt đầu tại VN. Tới 2000 thì đã phát triển kha kha rùi, nhưng lần ấy chỉ có bác Đỉnh dự, các bạn tem trẻ HP chưa tham gia. Năm ấy đội Xuân Trường, saola và các bạn khác lên trước, ... mình cùng mấy bác lên sau ... vui ơi là vui .. lần đầu tiên được ngụp lặn trong cái không gian TL hoành tráng ở Giảng Võ. Tuyệt thật ... tiếc là hổng có hình, may ra bác Tiến có 1 vài cái chụp cả đoàn. 2005 đoàn tem trẻ HP mới tham dự. Nói chung là còn phải học hỏi các tỉnh nhiều. Năm sau chắc cũng có 1 vài tác giả tham dự, AG chắc sẽ nhìu

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
bo cau (12-10-2009), huuhuetran (03-06-2009), Ng.H.Thanh (04-06-2009), Vungdh (04-06-2009)