Xem riêng 01 Bài
Cũ 19-08-2009, 11:20
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,893
Đã được cảm ơn 35,448 lần trong 9,470 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ecophila Xem Bài
Dạo này thì thích thì xóa, thích thì sữa, thích thì khóa chủ đề, ko ra 1 cái hệ thống gì cả. eco xin lỗi vì mượn cái topic này để nói lên quan điểm của mình.
chuyện của eco và chuột tem chưa giải quyết xong, nay tính vào hỏi ý cụ thể của chị chuột tem thế nào về cái vụ tem IRan của eco, để 1 thì eco chuyển tiền, 2 thì đề eco lấy tiền đó mua tem của người khác, vậy mà vào thì "CLOSED", tệ thật, hình như cái chủ đề chỉ để 1 người than thở... rùi kêu ca để mọi người quan tâm, làm như mình là "đối tượng số 1" của diễn đàn vậy?
Như vậy cái tiêu chí "Thân thiện, tri thức..." của diễn đàn dạo này gần như 1 "lạc" rồi.
đúng là cái ông này, người ta nói xã hội CÔNG BẰNG - DÂN CHỦ - VĂN MINH ông cũng tin à
đó là cái hướng tới chứ ko bao giừ đạt tới, nó tự bó cỏ treo trước mũi con bò để nó kéo xe
nói thô thiển là vầy
chúng ta phải thôgn cảm, nhân vô thập toàn, mọi sự vật hiện tượng đều như vầy

việc CLOSED ko có quy định trong bộ luật VS thì việc sử dụng sao có trời mới biết, nói chung là khi sự lo lắng về việc tình huống có thể vọt ra ngoài sự kiểm soát thì người ta sẽ khóa lại ... tuy nhiên ông mà cứ bàn cái KHÓA trong việc hỏi xóa là LẠC ĐỀ đó

trở lại vấn đề xóa ... từ bi giờ bác Võ Sĩ Đài bị mang tiếng là post hình nhạy cảm rùi ... xin chia buồn cùng bác

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Đinh Đức Tâm (19-08-2009), manh thuong (19-08-2009), zodiac (19-08-2009)