Xem riêng 01 Bài
Cũ 11-08-2010, 15:06
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,893
Đã được cảm ơn 35,448 lần trong 9,470 Bài
Mặc định bác Rồng đã nhận :D !!!!!!!!!!!!!!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài

Ý nghĩa bì thư giản dị là vậy, chỉ còn 2 lá nữa ko biết tới nơi chưa ... tầm này cũng khá trễ cho dù đó là những lá thư gửi nước ngoài ... hy vọng nó tới chậm vì lý do đặc biệt nào đó chứ ko phải vì lạc.
đúng là như vậy

chẳng là 2 hôm rồi ko ol, bữa nay mới vào hồi âm món bì FDC tóc tiên Ngọc Bảo: http://www.vietstamp.net.vn/forum/sh...528#post109528 <=== nhân thể vô mục Hồi âm và gặp bài của bác Rồng

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi The smaller dragon Xem Bài
Thân gửi các bạn trẻ trong Diễn Ðàn,
Hơn tháng nay, tôi đã không có sinh hoạt gì với DÐ vì Bà Cụ tôi bệnh nặng dưới miền Nam California, có khi tôi xuống đó ở với Cụ cả tuần lễ mà cũng không có thì giờ gặp các bạn tem dưới ấy. Ðến trưa Thứ Bảy 24/7 vửa rồi thì Cụ ra đi, thượng thọ 95 tuổi. Nay tôi bận lo tang lễ, sẽ cử hành vào hai ngày Thứ Bảy 31/7 và Chủ Nhật 1/8 tới đây.
Vì thế tôi lấy năm ba phút để vào Diễn Ðàn cám ơn anh Trần Ðình Trung gửi tặng phong bì kỷ niệm 20 năm thành lập CLB tem Việt Tiệp và anh Dư Trần Nhật Quang tặng maxicard Hồ Chủ Tịch mà tôi nhận đã khá lâu, cùng "khất" đã chưa trả lời thư và quà của Dammanh cùng bài viết cho Tập san Viet Stamp.
Sẽ sinh hoạt với DÐ khi nguôi ngoai. The smaller dragon

Name:  thu tang bac Rong -!- 11.8.2010.jpg
Views: 278
Size:  54.2 KB

Chuyện thư đã xong, chuyện gia đình cũng đã xong, hy vọng khi nào rảnh bác Rồng lại góp vui cùng diễn đàn.

Như vậy là 4/5 bì kỉ niệm 20 năm thành lập CLB tem Việt Tiệp đã tới tay người nhận ... chỉ còn bì thư gửi anh Angkor là ko rõ tới chưa thui ...

Hy vọng rồi nó cũng sẽ tới

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
manh thuong (11-08-2010), man_nguyen_1996 (11-08-2010)