Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Ấn phẩm Viet Stamp (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=421)
-   -   Phong bì giao thừa Nhâm Thìn - Quý Tỵ (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=11140)

Poetry 10-02-2013 23:59

Phong bì giao thừa Nhâm Thìn - Quý Tỵ

1 File đính kèm
Bắt đầu từ năm 2008 (Mậu Tý), VSC đều đặn phát hành phong bì giao thừa.

Năm Quý Tỵ này, VSC tiếp tục phát hành phong bì giao thừa Nhâm Thìn - Quý Tỵ với hình ảnh bác Rồng đang đón chào anh Rắn gánh nước vào nhà ngày đầu năm mới với mong ước một năm mới ấm no, sung túc, làm ăn phát đạt, tiền vào như nước. Đây là một tục lệ cổ truyền trong dịp Tết của người Việt. Phong bì được in 4 màu, trong đó có 1 màu in nổi.

VSC đã gửi tặng phong bì này đến các hội viên của VSC và một số cá nhân có quan hệ hữu hảo với VSC
qua thư ghi số từ Bưu điện Cần Thơ vào ngày 10-02-2013 (mùng 1 Tết Quý Tỵ).

Ban Chủ nhiệm VSC cảm ơn bạn Nguyễn Hoài Thanh (Ng.Hoai.Thanh) và anh Đào Việt Long (lambachtung) đã hoàn thành tốt nhiệm vụ thực gửi phong bì giao thừa năm nay.

Bà con nào nhận được xin vui lòng hồi âm tại mục này nhé.

bo cau 16-02-2013 14:04

2 File đính kèm
Ba và em vừa nhận được bì chúc mừng năm mới gởi từ Cần Thơ của BCN CLB, xin chân thành cảm ơn!

Ng.H.Thanh 18-02-2013 10:06

Năm mới HT kính chúc các bạn tem gần xa một năm mới An Khang Thịnh Vượng.
@ Hôm 29 tết mình cùng anh Long đã nhận nhiệm vụ của CLB là thực gửi 02 dấu Cần Thơ ngày 29 và mùng 01 tết cho các bạn tem gần xa. Do lâu lắm không có làm công tác này nên xảy ra rất nhiều sai xót như việc đóng dấu và dán nhản R không đẹp lắm, mong các bạn thông cảm nhé.
@ HT có gửi tặng bì thư của CLB cho một vài bạn mà trong thời gian qua đã hỗ trợ cho HT rất nhiều trong việc sưu tập tem, đồng thời một trong ít phong bì đó HT đã lì xì nho nhỏ lấy lộc may mắn đầu năm, hihi. Bạn nào nhận được cho HT hay nhé :)

exploration 18-02-2013 11:04

Exploration đã nhận được phong bì chúc mừng năm mới Quý Tỵ 2013 với dấu Cần Thơ từ tổ công tác CLB VS và từ bạn Hoài Thanh. Cám ơn rất nhiều.

Red-Cross 18-02-2013 14:51

Tôi vừa nhận được phong bì Giao thừa Nhâm Thìn - Quý Tỵ
Chân thành cám ơn BCN CLB Viet Stamp.

taptanh 18-02-2013 19:29

Sáng nay mình nhận được bì giao thừa của VSC và của bạn Hoài Thanh. Cám ơn VSC và bạn rất nhiều.Năm mới chúc:
- VSC càng ngày cà phát triển lớn mạnh,
- Bạn Hoài Thanh và gia đình một năm mới dồi dào sức khỏe, hạnh phúc tràn đầy, vạn sự như ý.
PS: Một lần nửa cám ơn bạn Hoài Thanh về món lì xì nho nhỏ của bạn.
taptanh

huybh 18-02-2013 20:51

Hôm nay mình đã nhận được
Xin cảm ơn !!!

vnmission 18-02-2013 22:44

Tôi vừa nhận được bì thư của CLB và Hoài Thanh (nhưng chưa kịp xem có lì xì gì không). Cảm ơn các bạn thật nhiều!

minh338d 19-02-2013 07:42

Tôi đã nhận được phong bì giao thừa Nhâm Thìn - Quý Tỵ 2013. Xin cám ơn.

anh tuyet 19-02-2013 08:10

anh tuyet đã nhận được phong bì mừng năm mới , cám ơn BCN rất nhiều !

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 11:41.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.