Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Góp ý - Thắc mắc (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=3)
-   -   Một góp ý nho nhỏ ! (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=1521)

bladies 18-07-2008 14:53

Một góp ý nho nhỏ !

Em nghĩ VietStamp ta nên dùng thêm nút THANK để thành viên ai post bài hay thì nhấn nút THANK xem như một lời cảm ơn -- để biết được nhưng người có bài viết giá trị - và những kẻ hay xì pam như anh Dẻ và em bị lôi ra ánh sáng !!
Em nghĩ đây cũng là một ý kiến hay -- nếu VS dùng nút THANK thì Thank cho em một phát nhá ! =D>

hat_de 18-07-2008 14:58

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi bladies (Post 11057)
Em nghĩ VietStamp ta nên dùng thêm nút THANK để thành viên ai post bài hay thì nhấn nút THANK xem như một lời cảm ơn -- để biết được nhưng người có bài viết giá trị - và những kẻ hay xì pam như anh Dẻ và em bị lôi ra ánh sáng !!
Em nghĩ đây cũng là một ý kiến hay -- nếu VS dùng nút THANK thì Thank cho em một phát nhá ! =D>

anh đi qua các diễn đàn khác thấy nhiều rồi
anh xin bổ xung: co' KHEN phai co CHE
thêm nút .... CHÊ.... nút này thiết kế riêng cho những bài của anh cũng được...vì có lẽ nó chỉ dùng cho anh mà thui

mình bị chê nhiều có ngày thành CHE Guevara =))

bladies 18-07-2008 15:09

ôi -- anh Dẻ đã chọn cái chết cho mình rồi kìa -- ông Che đó bị người ta bắn súng vào đầu -- anh Dẻ muốn thế à -- mà nếu thêm nút CHÊ chắc chắn anh Dẻ lãnh đủ !

hat_de 18-07-2008 15:16

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi bladies (Post 11062)
ôi -- anh Dẻ đã chọn cái chết cho mình rồi kìa -- ông Che đó bị người ta bắn súng vào đầu -- anh Dẻ muốn thế à -- mà nếu thêm nút CHÊ chắc chắn anh Dẻ lãnh đủ !

chú nhầm roài
những gì chú nói chỉ là suy đoán
anh đây biến ảo khôn lường .... đừng có mơ nhá b-(
mà chẳng cần ... ý kiến của chú sẽ ko được BQT phê duyệt đâu ... THANK ko duyệt còn lâu CHE mới duyệt

Russ 18-07-2008 15:19

Thôi khỏi góp ý BQT, chỉ cần dẻ không spam là được. Đỡ mất công BQT thêm tính năng KHEN, CHE ;)) . Dạo này dẻ spam ác liệt quá. Mỗi lần có ai đó viết, thấy dẻ toàn spam để nói lên ý kiến của mình. Dẻ ko cần phải spam trả lời bài này đâu vì Russ thấy ko cần thiết ;))

bladies 18-07-2008 15:19

sao vậy - e thấy cái đó cũng hay mà - dùng để khích lệ thành viên - cũng tốt đấy chứ !

Poetry 18-07-2008 15:19

1 File đính kèm
Mọi thành viên có thể cho điểm các đề tài bằng cách bấm vào nút "Cho Điểm" trên thanh công cụ ở đầu mỗi đề tài. Còn nếu muốn thể hiện bằng tình cảm cụ thể thì các bạn cứ vào khen một câu là hay nhất. :D

bladies 18-07-2008 15:21

à - ra là thế -- thấy chưa BQT có khác -- anh Dẻ xì pam cho nhiều vào -- thôi close cho rồi !

hat_de 18-07-2008 15:33

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Russ (Post 11065)
Thôi khỏi góp ý BQT, chỉ cần dẻ không spam là được. Đỡ mất công BQT thêm tính năng KHEN, CHE ;)) . Dạo này dẻ spam ác liệt quá. Mỗi lần có ai đó viết, thấy dẻ toàn spam để nói lên ý kiến của mình. Dẻ ko cần phải spam trả lời bài này đâu vì Russ thấy ko cần thiết ;))

đâu có
oan quá
relpy bài này Russ cho là ko cần thiết

coi chừng nó giống cái bẫy quá

nghe qua tưởng là dễ tính ko cần trả lời, thự ra là đạn bọc được, kết tội người ta rùi khéo nói là ko cần trả lời =))

lừa con nít chắc

các em nhỏ vít ko ai tham gia thì tui vô phát biểu í kiến chứ đâu có spam ... câu chuyện được tiếp nối logic có cái gì sai đâu... thi thoảng cũng có hơi lạc đề

bà nhìn xem mục thực gủi của bi-lắc đó ... em nó post hình e-bay...tui vào ..định hướng thẩm mỹ cho nó liền

khuyên bil-lac tìm bì Huế giới thiệu cùng bà con

mình ko làm thì ai làm ... mọi người đều bạn cả ... với những cao thủ thì điều đó ko cần ... mới những người mới tung tăng như bi-lac cần động viên tình thần...sau nầy lên tay em nó sẽ khác :)

hat_de 18-07-2008 15:36

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Poetry (Post 11067)
Mọi thành viên có thể cho điểm các đề tài bằng cách bấm vào nút "Cho Điểm" trên thanh công cụ ở đầu mỗi đề tài.

sao bây giờ mới hướng dẫn cái này vậy anh
khi nào em sẽ thử
còn cái nầy

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Poetry (Post 11067)
Còn nếu muốn thể hiện bằng tình cảm cụ thể thì các bạn cứ vào khen một câu là hay nhất. :D

hoàn toàn nhất trí

vì mình rất thích góp ý ... ko góp thì bảo moi người góp ý bình luận cho vui... khi góp ý cứ mắng người ta spam ... oan thế đấy ... hu hu :((

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 21:02.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.