Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Câu lạc bộ VIET STAMP (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=5)
-   -   Câu lạc bộ Viet Stamp phát động đợt gửi tặng bưu thiếp cho các chiến sĩ Trường Sa nhân dịp Tuần lễ Biển và Hải đảo Việt Nam 2013 (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=11714)

nguyenhuudinhue 08-06-2013 21:40

Mình sẽ vận động CLB tem trường Thủy Biều và CLB tem Huế tham gia . Số lượng cụ thể sẽ đăng ký sau với BCN VSC !

Poetry 08-06-2013 22:24

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi ducnd (Post 189783)
Cho em đăng ký 1 cái anh Thi nhé

VSC sẽ gửi bưu thiếp cho Khánh (asahi) để phân phối cho hội viên và bạn tem ở Huế. Em sẽ nhận từ asahi nhé.

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi thanhtruc (Post 189784)
Em xin đăng ký 1 cái! :)

Sáng mai em đi sinh hoạt VSC để nhận bưu thiếp nhé.

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi vnmission (Post 189785)
Tôi đăng ký với! Nếu có tên chiến sĩ thì hay hơn nhỉ!?

VSC sẽ gửi bưu thiếp cho Tuyên (gachjp) để phân phối cho hội viên và bạn tem ở Hà Nội. Anh sẽ nhận từ gachjp nhé. Rất khó để có địa chỉ cụ thể của các chiến sĩ ở các đảo Trường Sa vì toàn sử dụng hộp thư quân sự. Nhưng tất cả các chiến sĩ đang canh giữ biển đảo Trường Sa đều xứng đáng được vinh danh là "Chiến sĩ Trường Sa", phải không anh?

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi dethichchoico93 (Post 189801)
em xin dang ki

Em sẽ nhận từ Tuyên (gachjp) nhé.

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi stamp-history (Post 189804)
Cho em dang ky voi! Em cam on BCN

Tuần sau VSC sẽ có buổi giao lưu với Hội Tem TP. Cần Thơ. Em nhớ đến dự và nhận bưu thiếp nhé.

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi PéPò sữa (Post 189807)
Cho cháu đăng kí với ạ, cháu cám ơn BCN.

VSC sẽ gửi về bạn Nguyễn Văn Triệu, hội viên VSC ở Mỹ Tho, Tiền Giang. Cháu sẽ nhận từ bạn Triệu nhé.

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi nguyenhuudinhue (Post 189810)
Mình sẽ vận động CLB tem trường Thủy Biều và CLB tem Huế tham gia . Số lượng cụ thể sẽ đăng ký sau với BCN VSC !

Cảm ơn anh Đính và nhóm hội viên VSC ở Huế. BCN VSC mong anh và nhóm hội viên VSC ở Huế sớm triển khai việc này.

Poetry 08-06-2013 22:28

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi dethichchoico93 (Post 189802)
nhân tiện cho em hỏi vui mọi người ty. các cấp bậc ( tem cto, tem song..) trong viéttamp bao gồm những cấp nào. và làm ntn để dc thăng cấp ạ :)

Hơi lạc đề nhưng mời em xem tại mục này nhé: Thông báo về cơ chế quản lý, điều hành và màu sắc ký danh trong Diễn đàn VIET STAMP

dammanh 09-06-2013 03:00

Dammanh sẽ gửi từ Balan 2 lá thư trong có bưu ảnh đến chiến sỹ trên đảo TRƯỜNG SA!

tranhungdn 09-06-2013 06:53

tranhungdn đăng ký 2 tấm PC để trống địa chỉ nếu được. Sẽ gởi cho bệnh xá quân y một tấm và trường tiểu học một tấm. Cám ơn.

Poetry 09-06-2013 13:52

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi dammanh (Post 189828)
Dammanh sẽ gửi từ Balan 2 lá thư trong có bưu ảnh đến chiến sỹ trên đảo TRƯỜNG SA!

VSC sẽ gửi 2 bưu thiếp sang cho anh để anh dán tem Ba Lan gửi về cho các chiến sĩ Trường Sa.

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi tranhungdn (Post 189830)
tranhungdn đăng ký 2 tấm PC để trống địa chỉ nếu được. Sẽ gởi cho bệnh xá quân y một tấm và trường tiểu học một tấm. Cám ơn.

Bưu thiếp để trống địa chỉ cho người gửi tự ghi mới ý nghĩa. VSC sẽ gửi bưu thiếp cho anh.

man_nguyen_1996 09-06-2013 14:58

Cháu đăng kí 1 cái ạ. Cháu cảm ơn BCN.

HuyVu 09-06-2013 20:43

Em xin đăng ký 1 cái. Nếu bưu thiếp đến với các anh đúng vào ngày 27/7 thì hay quá. Xin cám ơn ban chủ nhiệm.

The smaller dragon 09-06-2013 21:34

Tôi sẽ thử gửi vài bức thư từ Hoa Kỳ về HS/TS xem sao.

phuthuytk21 10-06-2013 01:27

Cho cháu đăng kí một suất ạ ^^
Cảm ơn BCN vì hoạt động ý nghĩa.

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 14:56.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.