Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Thư đến ... Tin đi (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=111)
-   -   Hồi âm Bạn Tem Viet Stamp (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=7948)

nam_hoa1 29-07-2012 11:35

1 File đính kèm

Cám ơn cháu stamp-history gửi tặng một phong bì với cachet con Hổ vẽ bẳng tay rất đẹp và đặc biệt hàng chữ " hổ châu Á " được viết ngược trên phong bì rất khéo léo .

taptanh 30-07-2012 21:48

Mình đã nhận được bì "Bảo vệ hổ châu Á" do laklih gửi tặng với nhật ấn SAIGON 27/7/2012
Cám ơn bạn rắt nhiều.
taptanh

laklih 30-07-2012 22:14

Hôm nay tôi đã nhận được bì Khai mạc Thế Vận Hội 2012 do bạn Taptanh gửi tặng, cảm ơn bạn nhiều nhé.

stamp-history 31-07-2012 08:30

Hom nay stamp-history nhan duoc thuc gui 27, 7 cua anh KTS roi! bi thu rat doc dao! em cam on anh! em se hoi anh anh! :)

tiny 31-07-2012 09:17

Hôm qua Tiny nhận được bì thư hổ & bì Mẹ VN anh hùng của stamp-history. Cả hai cachet đều vẽ tay rất đẹp! và thêm 01 bì WAP hổ của Laklih. Cám ơn 02 bạn rất nhiều!

Red-Cross 31-07-2012 10:22

Hôm nay vừa nhận được FDC tem Bà Mẹ Việt Nam Anh Hùng thực gửi từ Quảng Nam của anh Tiến Đạt, Asahi và Đào Trọng Nghĩa với dấu kỷ niệm và nhật ấn rất đẹp. Chân thành cám ơn các bạn

asahi 31-07-2012 11:20

5 File đính kèm
Sáng nay (31/07) sau khi tiễn 02 bạn tem về lại Sài Gòn, về nhà nhận được 04 bì thực gởi rất đẹp của bạn tem gởi tặng.

Hai thực gởi chị Mộc Lan với 02 con dấu thực gởi khác nhau.

Bì thư thực gởi do chính anh Trần Hùng tự thiết kế rất đẹp trên loại giấy đặc biệt với hình ảnh bà mẹ Thứ (bà mẹ tiêu biểu cho bà mẹ VNAH), với lời tựa ngắn gọn, xúc tích.

Với các chữ ký của ông Nguyễn Thành Hưng (Thứ trưởng bộ TT&TT), ông Nguyên Du (Họa sỹ thiết kế tem)
Mặt sau bì thư (từ trái sang): ông Đinh Gia Thắng (họa sỹ thiết kế tượng đài)và chữ ký deginer của bì thư - anh Trần Hùng.

FDC của Ngô Thu Hà, với hình bà mẹ Thứ ngồi bên 9 cây nến tượng trưng cho 09 người con đã hi sinh. Bì thư rất đẹp và ý nghĩa.

Xin cám ơn các anh, chị, em diễn đàn đã gởi tặng asahi.

manh thuong 31-07-2012 13:49

Hôm nay mình nhận được rất nhiều thư:

Pb Hổ từ anh Laklih, CN Po và bạn stamp-history
Pb Mẹ Thứ từ bạn Stamp-history. Công nhận bạn vẽ rất đẹp.
Pb từ Mộc Châu của Danh (Thái Bình).
Pb Mẹ VNAH từ bác Trần Hùng. Trong đó có rất nhiều MC của bộ hoa đại, Olympic và Mẹ VNAH.
Pb khai mạc Olympic từ bác taptanh (Hoàng Việt Long)

Chân thành cám ơn tất cả mọi người đã gửi vật phẩm đầy ý nghĩa trên.

Hẹn dịp sẽ gửi hồi âm cho tất cả mọi người.

Chân thành cám ơn nhiều. MT

tiny 31-07-2012 16:20

Hôm ni Tiny nhận được bì 'Bà mẹ VN anh hùng' do anh TranHung thiết kế, đóng dấu Tam Kỳ! Cám ơn anh nhiều!

huuhuetran 01-08-2012 03:37

Rất vui khi nhận được thư của Nguyễn Đô Na, chúc mừng cháu đã chọn được chủ đề để làm bộ một khung tham gia triển lãm VS sắp tới, Bác sẽ tặng cháu một số bì thư có tem Bác Hồ để chóng hoàn thành khung tem nầy. Thân ái!

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 02:22.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.