Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hoạt động của nhóm WAP (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=390)
-   -   Hoạt động thực gửi theo chủ đề hàng tháng (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=9432)

thang 29-12-2011 21:03

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Đêm Đông (Post 153886)
Có một cách rất hay mà hợp với tuổi của cháu, cháu thử coi sao nhé.
Cháu có thể mua một ít đề can các hình hoạt hình ( nếu đc hình voi thì tốt nhất) sau đó dán lên phong bì gửi cho mọi người.
Đây cũng là một cách hay nhưng hơi mắc một chút vì một hình dán nhỏ như vậy khoảng 1-2k.
Cháu tham khảo xem sao nhé

Hoặc cháu có thể tìm mua các bì thư hình hoạt hình tại các nhà sách

Cháu sẽ thử làm theo bác ạ!! Cháu cảm ơn bác vì lời khuyên hữu ích đó ạ!:D

Đinh Đức Tâm 30-12-2011 07:39

cảm ơn a Đêm Đông, ecophila định hôm nay post địa chỉ nhóm WAP cho mọi người dễ làm, vậy mà anh làm trước rồi :D

Dat_stamp 30-12-2011 09:38

Em đăng kí tham gia tháng một

Nguoitimduong 30-12-2011 10:23

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi thang (Post 153887)
Cháu sẽ thử làm theo bác ạ!! Cháu cảm ơn bác vì lời khuyên hữu ích đó ạ!:D

Cháu kiếm báo cũ có hình màu Con Voi cắt ra dán cho rẻ.

Đêm Đông 30-12-2011 11:02

1 File đính kèm
Đây là phong bì dự định của Đêm Đông. Mời mọi người cho ý kiến nhé

File Đính Kèm 155142

a, còn thiếu cái logo của VS nữa , sẽ bổ xung sau vậy

Đinh Đức Tâm 30-12-2011 14:01

1 File đính kèm
Hưởng ứng anh Đêm Đông, ecophila cũng post bì thư ecophila dự kiến với chủ đề "Voi":
em chỉ biết em làm xong, mấy đứa em trong cơ quan nó bảo "anh vẽ con Dê hả" :D
Dự kiến ngày thực gửi: nếu ngày 9/1 e mà đi Daklak công tác thì em sẽ gửi ngày đó tại Daklak, còn không thì gửi ngày 22/01/2012 (30 tết âm lịch)

Dat_stamp 31-12-2011 18:39

Vào ngày 1/1 cháu sẽ gửi năm bưu ảnh chuồn chuồn của WAR và có dấu triển lãm VietStamp lần thứ V của clb VietStamp cho bác Nguyễn Việt Dũng(Cu Bim),chú Đào Anh Cần(Manh Thuong),chú Hoàng Anh Thi(Poetry),chú Nguyễn Tuấn Phong(Đêm Đông),và anh Đinh Đức Tâm(ecophila).Còn các thành viên trong nhóm WAP cháu sẽ gửi sau vì cháu không có đủ tiền để mua tem mong các bác,các chú,cô,các anh,chị thông cảm và thứ lỗi cho cháu,và chúc cho các thành viên trong nhóm WAP có một mùa tết Nguyên Đán thật là vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc Vạn Sự Như Ý!

Kính Thư
Khưu Phát Đạt(Hoàng Anh Tuấn)

Đinh Đức Tâm 01-01-2012 22:02

em ơi, hoạt động này được tiến hành trong nguyên tháng 1 (30 ngày). Em có thể gửi cho mọi người khi nào có thể e àh ^^
Vậy là em Đạt là gửi tiến hành thực gửi tháng 1 đầu tiên rồi đó ạ, các thành viên nhóm WAP tự xếp lịch và thời gian để gửi cho các thành viên còn lại nhé ;)

Poetry 01-01-2012 23:58

1 File đính kèm
Ngày đầu năm mới 2012, Poetry đã gửi bì thư thực gửi tháng 01-2012 chủ đề "Voi" đến 11 thành viên nhóm WAP theo danh sách mà Trưởng Nhóm ecophila đã liệt kê ở trên. Bì thư thực gửi ghi số từ Bưu điện trung tâm Sài Gòn. Thành viên nào nhận được, vui lòng hồi âm tại mục này nhé.

manh thuong 02-01-2012 07:06

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi manh thuong (Post 153845)
Mình đăng ký tham gia tháng 1.

do công việc cuối năm và đầu năm bận rộn, nên mình xin rút khỏi danh sách tháng 1. Anh chị em nào nhỡ gửi cho mình, mình sẽ gửi bù bằng phong bì mồng một 1 tết âm lịch.

Mong anh chị em thông cảm.

Thân ái,
Manh Thuong

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 22:37.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.