Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Phong bì thực gửi (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=203)
-   -   Phong bì vòng quanh Việt Nam đợt 1 (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=168)

Tulip_xanh 05-01-2008 23:37

Em cũng ra bưu điện Bờ Hồ gửi đó chứ, nhưng nhìn con dấu xấu tệ cơ, sao mà mãi em không nhận được bì thư từ Hải Phòng gửi đi nhỉ, Bugi gửi đi từ hôm thứ tư rồi mà.
@ Bugi: Em biết ISO 2008 là gì không?

yeutrongmua 06-01-2008 06:52

Hu hu, mọi người ơi, em ko thấy thư của Thành đâu cả. Gửi từ 2.12 mà hôm nay đã là 6.12 rồi , ko biết thư thất lạc hay là chậm chễ của bưu điện nữa.

@ Ha`TB : Sao thư của em bị gấp đôi á??? Ức chế quá.

Nguoitimduong 06-01-2008 07:25

Các bạn nên ghi thêm dòng chữ : có hình - xin đừng gấp- cảm ơn :D

♥ Voi Cúc Phương ♥ 06-01-2008 12:38

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi yeutrongmua (Post 2139)
Hu hu, mọi người ơi, em ko thấy thư của Thành đâu cả. Gửi từ 2.12 mà hôm nay đã là 6.12 rồi , ko biết thư thất lạc hay là chậm chễ của bưu điện nữa.

Tận tay tôi bỏ vào thùng thư nha ! Chắc là ông nào ở bưu điện thấy cái bì thư đẹp quá nên giữ lại mấy ngày để " ngắm " thôi mà :D . Yên tâm đi :)
.

huyen thuong 06-01-2008 21:51

HT đăng kí và đại diện cho girl Kinh Bắc!!:x
nik: Huyen Thuong
Tên & họ :Nguyễn Thị Huyền Thương
Địa chỉ: Cầu Nét-Đông Thọ-Yên Phong- Bắc Ninh
Chủ đề: Danh nhân và côn trùng
Fone:0987.388.281=D>

Đinh Đức Tâm 07-01-2008 07:56

eco đã đóng dấu chuyển bìa thư a nguoitimduong lên đường đi Ninh Bình vào hôm kia, và 1 bìa thư còn lại của eco, vậy là eco gửi 3 bìa thư đi Ninh Bình cùng ngày đấy

yeutrongmua 08-01-2008 13:11

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi ♥ Voi Cúc Phương ♥ (Post 2157)
Tận tay tôi bỏ vào thùng thư nha ! Chắc là ông nào ở bưu điện thấy cái bì thư đẹp quá nên giữ lại mấy ngày để " ngắm " thôi mà :D . Yên tâm đi :)
.

<:-P Phu` lạy trời cuối cùng hôm qua 7/12 thư từ NB đã chuyển đến và đi TB rồi. Hic, rắc rối duy nhất là miếng bìa của Thành quá lớn, hà đã cắt 1 nửa nhưng đem ra bưu điện nó vẫn quá tải. Hy vọng Hà TB sau khi nhận được thư sẽ " úm ba la" cho nó nhẹ bớt nhé ^^

Tulip_xanh 08-01-2008 22:11

Hic hic, sao mà mãi em không nhận được bì thư nào vậy nhỉ. Em gấu có nói gửi PC cho em 2 tuần rồi mà em cũng chưa nhận được. Lý do tại sao vậy nhỉ????

ngotthuha231 10-01-2008 20:30

Hôm qua em nhận bì thư của Voi nhưng cũng không còn "sạch đẹp" cho lắm

Hôm nay mới có time ra bưu điện gửi cả bì thư của Hà và Voi cùng nhau

Em đã "úm ba la " lại bì thư của Voi để nhẹ bớt đi rồi . Thằng Voi nó lấy bìa quá cứng ,quá nặng để trong bì thư. Lại còn không cùng khuôn khổ phong bì nữa chứ .Điên quá đi mất

Mọi chuyện nói chung là tốt đẹp ạ

Chúc cho bì thư của mọi người lên đường bình an

♥ Voi Cúc Phương ♥ 11-01-2008 09:31

Các anh ơi em gặp 1 chuyện rắc rối . Em không thể xin được con dấu :( > Em đã ra 3 lần hi vọng là gặp được cô nhân viên dễ tính nhưng ai cũng không cho . Họ nói là " Quy định bây giờ nó thế các cô không có con dấu " . Hậc hậc :(( . Xin dấu bưu cục khác có được không các anh ?

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 16:48.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.