Quay lại   Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) > TRƯNG BÀY - TRIỂN LÃM TEM > Hoạt động Triển lãm Tem > Triển lãm trong nước

Trả lời

Công Cụ Hiển Thị Bài
Cũ 09-12-2009, 09:40
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài
Mặc định HN triển lãm lớn !

gk.9.12.2k9!

Tâm tình đầu topic

Thưa các bạn sưu tầm tem, bạn nghiên cứu bưu chính & những nhà triễn lãm !

Không hiểu sao mình lại rất quan tâm với mảng triển lãm ở mọi khía cạnh. Thông thường 1 người chơi tem chỉ cần tham gia hoạt động sưu tập, nghiên cứu hoặc bán buôn là được. TL là tự nguyện, cũng như việc chơi tem là tự nguyện vậy. Không ai ép ai phải làm TL, cũng như ko ai ép mình phải lăn xả vào các hoạt động có liên quan tới TL, mình làm vì ... thích và muốn truyền tải nó thui.

TL có nhiếu cấp độ từ CLB tới Hội, rùi khu vực, quốc gia, quốc tế, thế giới ... mỗi mức độ có 1 quy mô và tầm ảnh hưởng khác nhau ... chúng ta tham dự được tới mức nào thì nên cố gắng. Và tham gia được với vai trò nào thì cũng nên cố gắng, ví dụ làm tổ chức, làm tác giả ... hay đơn giản là 1 khán giả nhiệt tình ... hay làm 1 phóng viên TL cũng được

Ví dụ tại HP mình nhé... mình tham gia tất...thậm chí còn ... thuật tất ... kể cả những cái nhỏ nhặt nhất.

Riêng về TL tại HP mình làm tới ... 3 theard:

1. HP triển lãm nhỏ
2. HP triển lãm lớn
3. HP lại triển lãm

còn hôm nay... mình làm với HN... mọi người hỏi ông Dẻ thì liên quan gì tới HN mà ông cứ phải vất vả ... hi hi... xin thưa vất vả 1 tẹo cũng ko sao ... đưa thông tin tem tới bạn tem là công việc ưa thích của mình... ko làm được, hoặc làm chậm ... để bạn tem bít muộn thì mình rất áy náy ... mặc dù chẳng ai bắt mình làm cả.

đang nói gì nhỉ ... à .. TL tem HN

Thưa các bạn, cũng như HP... HN cũng sẽ có ... 3 mục TL

1. Triển lãm lớn nhân dịp giải phóng Thủ đô

http://vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2001

mỗi lần có dịp như vậy mình sẽ tổng hợp dữ kiện vào đấy

2. Triển lãm nhỏ cấp CLB của các CLB tem trên địa bàn HN

http://vietstamp.net/forum/showthread.php?t=4674

mỗi dịp HN có triển lãm của CLB tem Thủ Đô, CLB tem Thăng Long hay các CLB khác ... hoặc liên câu lạc bộ thì tải lên đó

còn hôm nay là mục này

3. Các TL lớn tại HN (trừ TL tem cấp QG <=== triển lãm tầm này cần 1 mục lớn hơn nữa)

Hôm nay nhân Hội Tem Hà Nội thông báo <= :

Hội Tem Hà Nội đã có Công văn số 22/CVHT ngày 20-10-2009 về việc Triển lãm Tem hưởng ứng cuộc vận động "Học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh" vào dịp 3-2-2010 với 80 - 100 khung. Chủ đề chính là về Chủ tịch Hồ Chí Minh, về Đảng và về 1000 năm Thăng Long - Hà Nội. Ngoài ra một số nội dung khác có chọn lọc cũng được trưng bầy đợt này.

Đề nghị các hội viên đăng ký tham gia tại CLB và gửi danh sách về Hội vào đầu tháng 12-2009.

Mình đã lập mục này với 1 số mục đích rõ ràng sau:

1. Thông tin cho bạn tem bít để lên kế hoạch trước .. vài tháng .. tránh trường hợp TL bế mạc rồi mới ... hay tin <=== rất là tội nghiệp

2. Thông báo rộng rãi để các bạn yêu thích đăng kí tham dự, đặt biệt là các bạn mới như Ngọt, Vòi, Hà NĐ, Gachjp ... a.Man, a.Đố ... <=== HN rất cần 1 luồng gió trẻ.

Đây là dịp để phong trào tem Hn có những đổi mới nhỏ chứ nếu ko thiì... híc híc ...

Tất nhiên các bạn mới thì ko thể tham dự được những bộ truyền thống hay lịch sử bưu chính tầm cỡ rồi...tuy nhiên nếu tình trạng TL tem tại HN như những năm qua thì tiếc vô cùng....

Mình nói hơi dài dòng nhưng chốt lại là HN sắp có TL lớn, bạn tem nên nhận được thông tin sớm để tham dự với tư cách 1 quan sát viên, 1 tác giả, hay 1 phóng viên tem....mong tin từ các bạn.... chúc HN thành công lần này ... xứng đáng với Thủ Đô ngàn năm

gk

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
7 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
♥ Voi Cúc Phương ♥ (09-12-2009), chie (09-12-2009), chienbinh (09-12-2009), huuhuetran (09-12-2009), manh thuong (09-12-2009), thanhtamstamp (09-12-2009), Tien (09-12-2009)
Cũ 09-12-2009, 09:48
ngotthuha231's Avatar
ngotthuha231 ngotthuha231 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 224
Đã được cảm ơn 14,754 lần trong 2,495 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
Thông báo rộng rãi để các bạn yêu thích đăng kí tham dự, đặt biệt là các bạn mới như Ngọt, Vòi, Hà NĐ, Gachjp ... a.Man, a.Đố ... <=== HN rất cần 1 luồng gió trẻ.
Iem nà iem xin nói thật. Bác Long từng bảo em làm khung nhưng em (lười) không làm. . Xin chờ các anh chị em khác thôi ạ.

Về TL lần này, các phóng viên thường trú tại HN sẽ cố gắng tường thuật có ảnh để bà con cùng biết.
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn ngotthuha231 vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
♥ Voi Cúc Phương ♥ (09-12-2009), bo cau (09-02-2010), chienbinh (09-12-2009), hat_de (09-12-2009), huuhuetran (18-12-2009), thanhtamstamp (09-12-2009)
Cũ 09-12-2009, 09:57
hat_de's Avatar
Tem Quý Hiếm

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ngotthuha231 Xem Bài
Iem nà iem xin nói thật. Bác Long từng bảo em làm khung nhưng em (lười) không làm. . Xin chờ các anh chị em khác thôi ạ.
tiếc hị...vậy là nấm TB hông mọc trên mảnh vườn Thủ đô sao ...dành chờ nấm HN tự mọc như anh Mán, anh Đố, chị kemmut, chị em nhà Sunny + Gà-chíp .. thế hệ mầm chồi như minhduc, thang, Vungdh ... hoặc chờ nấm bugi, shiro lên đó vậy... nhưng 2 em nì nửa năm tới mới đậu ĐH, TL nì qua mất òi ... híc

Trích dẫn:
Về TL lần này, các phóng viên thường trú tại HN sẽ cố gắng tường thuật có ảnh để bà con cùng biết.

Trích dẫn:
.... nhận được thông tin sớm để tham dự với tư cách 1 quan sát viên, 1 tác giả, hay 1 phóng viên tem
như vậy Ngọt ko tham gia TL với vai trò 1 phóng viên phóng hột cũng như tác giả tác thật ... thui thì em cố làm quan sát viên quan sát cục vậy ... nhớ vụ TL tem HN tháng 9-10 gì đó vừa qua khi em tới nơi TL tan rùi mà tiếc hùi tiếc hụ... a.De' đã thông tin sớm dị mà rốt cục người chơi vẫn lỡ mất Tl ... tiếc thay tiếc thay ...

cầu cho cụ Rùa hồ Gươm phù hộ cho phong trào tem đất Thăng Long có gì khởi sắc ... thế hệ trẻ chưa bít làm, hoặc bít nhưng ko tham gia đành chịu ... vậy còn ngọa hổ tàng long, các cao thủ với bộ TL đồ sộ và những nghiên cứu bưu chính chưa từng công bố liệu lần này có xuất đầu lộ diện ko ... sức hút nào để ta đặt chân lên đất Thăng Long mùa xuân tới đây

cụ rùa ơi ...

5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
♥ Voi Cúc Phương ♥ (09-12-2009), bo cau (09-02-2010), chie (16-12-2009), chienbinh (09-12-2009), huuhuetran (18-12-2009)
Cũ 09-12-2009, 09:59
ngotthuha231's Avatar
ngotthuha231 ngotthuha231 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 224
Đã được cảm ơn 14,754 lần trong 2,495 Bài

Trích dẫn:
a.De' đã thông tin sớm dị mà rốt cục người chơi vẫn lỡ mất Tl ... tiếc thay tiếc thay ...
Dạ vầng.

Thông tin sớm, lại còn thông tin sai nữa.
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn ngotthuha231 vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
bo cau (09-02-2010), hat_de (09-12-2009)
Cũ 09-12-2009, 10:08
hat_de's Avatar
Tem Quý Hiếm

Trích dẫn:
Dạ vầng.

Thông tin sớm, lại còn thông tin sai nữa.
ai mà bít tự nhiên mấy bác Hn lại rút ngắn ngày TL lại mà chẳng báo gì lại cả. thía nên mới dặn đi dặn lại có gắng đi hum khai mạc ... chớ để hôm bế mới đi thế nào cũng có chuyện ... nghe thông tin từ các bác trên đó mà rầu hết cả người ... vụ TL nì mình cũng ko hy vọng nhìu ... chỉ mong 1 % bạn tem HN bít tin, và 1 % của 1/100 đó thu xếp được thời gian đi dự ... ôi kụ rùa ơi ...

3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
bo cau (09-02-2010), chie (16-12-2009), huuhuetran (18-12-2009)
Cũ 09-12-2009, 16:57
ke vo danh's Avatar
ke vo danh ke vo danh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 33
Đã được cảm ơn 6,529 lần trong 937 Bài

Hihi...Vừa mới viết xong những cảm nhận, tạm phân tích một cách trung thực rằng vì sao, tuy có mức thống kê rất hoành tráng, nhưng việc sưu tầm tem cũng như có những tác phẩm triển lãm gây tiếng vang tại Việt Nam thì lại chẳng có mấy. Hoặc nếu có thì lại rất âm thầm, mau chóng rơi vào quên lãng .

Viết rồi đọc lại, thấy nên xoá đi thì hơn. Vì biết đâu sẽ lại gây thêm một...làn sóng phẫn nộ vô bổ!

Nhưng phải thẳng thắn để phê bình một điều là, với những gì mà hội đoàn, cơ cấu tổ chức mà dính dáng tới bộ máy hành chính thì hay có kiểu: Lề mề, nay thế này mai thế khác, làm làm chơi chơi như đùa cợt...Và chính đó là nhiều trong những lý do rất lớn khiến nhà sưu tập nào muốn tham dự thì họ cũng ái ngại. Nếu không muốn nói là ngán ngẩm!

Gặp phải những thờ ơ của giới sưu tầm tem tại Việt Nam (dù số người sưu tầm của cả nước không phải là ít), thì một phần rất lớn là do ban tổ chức bất nhất, không có trách nhiệm và không biết tôn trọng những người sưu tầm.

Khi một niềm tin lung lay, kèm theo những thông tin quảng bá hầu như không có, hoặc rất hiếm hoi thì chúng ta chớ kỳ vọng để thấy được, trong tương lai, một hoặc vài bộ triển lãm xứng đáng...

Chỉ vài ba cuộc triển lãm trong xứ mà thức hiện còn lủng củng, nói chi tới tổ chức triển lãm quốc tế?!

Dĩ nhiên, đó không phải là lỗi của người sưu tầm!

Khỏi so sánh đâu xa. Ngay cái đảo Philippines nhỏ xíu (với nhiều vùng đất có thể nói là rất lạc hậu so với...Việt Nam), vậy mà đã từng có những buổi triễn lãm đình đám và đàng hoàng. Năm 2006, bộ triển lãm "Philippine Presidents" của một cô bé không lớn hơn...trái táo, đã gây được nhiều thán phục. Bộ triển lãm 12 trang, đơn giản thôi.

Và ban tổ chức của họ, bằng cách nào đã tung rộng thông tin, quảng bá...Để tới mức có được sự tham dự của một cô bé đang ở một nơi đèo heo hút gió như vậy?! That's the question!!!

Dưới đây là trang đầu trong số 12 trang tem triển lãm của cô bé nọ:

7 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn ke vo danh vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
bo cau (09-02-2010), chie (16-12-2009), chienbinh (09-12-2009), hat_de (09-12-2009), huuhuetran (18-12-2009), manh thuong (10-12-2009), Tien (09-12-2009)
Cũ 09-12-2009, 23:07
hat_de's Avatar
Tem Quý Hiếm

Mặc định tâm tình với bác KVD :D !!!!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ke vo danh Xem Bài
Hihi...Vừa mới viết xong những cảm nhận, tạm phân tích một cách trung thực rằng vì sao, tuy có mức thống kê rất hoành tráng, nhưng việc sưu tầm tem cũng như có những tác phẩm triển lãm gây tiếng vang tại Việt Nam thì lại chẳng có mấy. Hoặc nếu có thì lại rất âm thầm, mau chóng rơi vào quên lãng .

Viết rồi đọc lại, thấy nên xoá đi thì hơn. Vì biết đâu sẽ lại gây thêm một...làn sóng phẫn nộ vô bổ!
tiếc quá ... bổ chứ... thuốc đau dã tật mà ... ko bít a.KVD còn hứng vít lại hông ... nếu ngại thì PM cho em để coi thế nào ... bài vít tâm huyết mà xóa đi mất rồi tiếc quá ta

à vừa này e có vít bài này ...

http://www.vietstamp.net/forum/showt...8929#post88929

ít nhìu cũng liên quan

rảnh thì anh tham khảo

Trích dẫn:
Nhưng phải thẳng thắn để phê bình một điều là, với những gì mà hội đoàn, cơ cấu tổ chức mà dính dáng tới bộ máy hành chính thì hay có kiểu: Lề mề, nay thế này mai thế khác, làm làm chơi chơi như đùa cợt...Và chính đó là nhiều trong những lý do rất lớn khiến nhà sưu tập nào muốn tham dự thì họ cũng ái ngại. Nếu không muốn nói là ngán ngẩm!

Gặp phải những thờ ơ của giới sưu tầm tem tại Việt Nam (dù số người sưu tầm của cả nước không phải là ít), thì một phần rất lớn là do ban tổ chức bất nhất, không có trách nhiệm và không biết tôn trọng những người sưu tầm.

Khi một niềm tin lung lay, kèm theo những thông tin quảng bá hầu như không có, hoặc rất hiếm hoi thì chúng ta chớ kỳ vọng để thấy được, trong tương lai, một hoặc vài bộ triển lãm xứng đáng...

Chỉ vài ba cuộc triển lãm trong xứ mà thức hiện còn lủng củng, nói chi tới tổ chức triển lãm quốc tế?!
híc ... TL quốc tế là 1 cái gì đó khác xa vời ... để xem trung ương hội tốn mấy tỷ cho cái TL tem quốc gia VIETSTAMPEX 2010 tới đây. Dịp 1000 năm Thăng Long này là cơ hội tốt đánh giá những gì đã làm trong 5 năm qua .. liệu có chọn ra được những bộ trưng bày hay, những nghiên cứu bưu chính độc đáo ko ... ngoài ra còn xem khâu tổ chức có ... đủ đô để đăng cai 1 cái TL tem quốc tế Châu Á hay ko ... chắc còn xa lắm ... năng lực chưa đủ, tiền thì ko có ... 1 bài toán khó giải quá

Trích dẫn:
Dĩ nhiên, đó không phải là lỗi của người sưu tầm!
tuy nhiên người sưu tầm cũng ko phải ko có lỗi...gọi là lỗi thì cũng hơi nặng nhưng giá như họ nhiệt tình và có trách nhiệm hơn thì hay bít bao.

Ví dụ:

- tập tành làm bộ trưng bày nè
- ko làm được thì cũng nên cố gắng đi coi TL nè
(tất nhiên Tl ko được quá tệ để họ chán lần sau ... cóc đi nữa)
- có đi coi rùi thì lắng nghe các bài bình nè, hoặc tập bình

việc nghe bình cũng nâng cao trình độ, tự bình tác phẩm của người khác cũng nâng cao trình độ, tự phê bình và hoàn thiện tác phẩm của mình cũng sẽ nâng cao trình độ

Nếu vì ko có thông tin mà ko bit để đi dự thì lỗi ở ban tổ chức, nhưng nếu bít mà vẫn ko đi dù rảnh thì thật đáng trách... 1 người iu tem mà ko đi coi tem thì thiệt kì ... mà thui cũng ko nên trách ... vì thời mạng ...ngồi coi trên mạng tiện hơn phải đi lại bụi khói ngoài đường.

Giả sử Vn có đủ trình độ và năng lực đăng cai Tl tem châu lục bi giờ cũng phí... bởi dân tem bản địa ko thích coi TL, ko nhiệt tình coi và chưa đủ tầm để cảm nhận cái hay của các tác phẩm trưng bày cũng phí.

A... trở lại vấn đề nguời sưu tầm có lỗi hay ko ... tất nhiên họ ko có lỗi nhưng giá như họ có trách nhiệm hơn chút thì hay ... bằng niềm đam mê và nhiệt tình của mình họ dàn dựng thành các bộ trưng bày ... ban đầu ko phải để thi thố mà chỉ là để chia sẻ cho bạn chơi cùng chiềm ngưỡng thôi ... còn cao hơn thì chuẩn hóa nó để tranh tài ... ở ta có nhìu nhà sưu tầm uyên thâm... kiến thức và món quý nhiêu xong ko muốn trưng bày ... tiếc thay ... nếu họ nghĩ khác ... họ cở mở hơn ... cống hiến hơn thì hẳn sức hấp dẫn của các cuc Tl tăng hơn nhìu ... và như vậy có khi người chơi lại tự tìm tới Tl chứ ko cần phải gửi tin nhắn tới họ.

Có lẽ đây là 1 nét văn hóa mới trong giới sưu tập tem mà để nó trở thành hiện thực cần tốn nhiều năm nữa ... híc ...

Trích dẫn:
Khỏi so sánh đâu xa. Ngay cái đảo Philippines nhỏ xíu (với nhiều vùng đất có thể nói là rất lạc hậu so với...Việt Nam), vậy mà đã từng có những buổi triễn lãm đình đám và đàng hoàng. Năm 2006, bộ triển lãm "Philippine Presidents" của một cô bé không lớn hơn...trái táo, đã gây được nhiều thán phục. Bộ triển lãm 12 trang, đơn giản thôi.

Và ban tổ chức của họ, bằng cách nào đã tung rộng thông tin, quảng bá...Để tới mức có được sự tham dự của một cô bé đang ở một nơi đèo heo hút gió như vậy?! That's the question!!!
híc ... thú vị quá .. ai đó có được kinh nghiệm của Philippine xin chia sẻ ạ

còn đợt HN năm tới này thế nào ... có nét mới ko ... có khắc phục được những tồn tại cũ ko ... phải chờ 3 tháng nữa ... hy vọng Thủ Đô sẽ khiến các nơi phải hướng về

4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
bo cau (09-02-2010), chie (16-12-2009), huuhuetran (18-12-2009), manh thuong (10-12-2009)
Cũ 15-12-2009, 14:29
dobietday dobietday vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 40
Đã được cảm ơn 114 lần trong 51 Bài

Mình không phải Hội viên Hội tem HN nên chắc ko đủ tư cách tham gia rồi. Nhưng sẽ thu xếp để có tường thuật về TL cho bà con. Có điều là chưa biết chính xác thời gian và địa điểm của TL nhỉ???
chie (16-12-2009), hat_de (15-12-2009), huuhuetran (18-12-2009), Lỗi tại yêu thương (17-12-2009), Tien (17-12-2009)
Cũ 15-12-2009, 23:06
hat_de's Avatar
Tem Quý Hiếm

Mặc định cổ vũ Thủ Đô !!!!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi dobietday Xem Bài
Mình không phải Hội viên Hội tem HN nên chắc ko đủ tư cách tham gia rồi.
Kể cũng đáng tiếc vì hội HN rất cần có những nhân tố trẻ ... nếu ko lối làm việc cũ vẫn tái diễn... híc...

- tiếc vì Hội HN ko tích cực tìm kiếm hội viên...phải chăng HN lớn quá rồi ko cần thêm ai cả
- kể cũng tiếc vì nhân tố trẻ ko ... tấn công vô hội.

mình tham gia hội ko phải lấy danh lấy tiếng gì... tuy nhiên với tinh thần trách nhiệm cao với tương lai phong trào tem HN rất mong các bác trẻ mạnh dạn ...đòi vào.

Tất nhiên vào hội thì phải đóng hội phí, rùi thì luật lệ gò bó... nhưng cũng thú vị là nếu mình muốn cống hiến thì có tư cách pháp lý để cống hiến. 1 cách én nhỏ khó làm nên mùa xuân... khó mà tổ chức 1 TL tem cá nhân...càng khó để xây dựng 1 tổ chức riêng để dàn dựng 1 triển lãm.

Theo em phong trào tem HN nên có thay đổi tư duy từ 2 lớp người. 1 là các bác lãnh đạo, 2 là các nhân tố trẻ. Đành rằng chơi tem ko nhất thiết làm trưng bày, ko ai có quyền ép ai làm bộ trưng bày... nhưng với tinh thần cống hiến vì nghệ thuật thì ta nên ạ.... mong mỏi lắm chứ 1 ngày nào đó những "nhà soạn nhạc tem" như anh Đố, a.Mán, Gà-chíp, kinkinchíp....trình diễn "nhạc phẩm" của mình..."giàn giao hưởng HN" sẽ có thêm những giai điệu thanh tao và bác học... Cá mập Lạc (VNDPV) cũng là 1 tay TL có tâm huyết ... nếu anh Đố, a.Man cần tư vấn chắc chắn cậu ấy sẽ dốc lòng dốc sức ạ...

làm bộ trưng bày ngoài kiến thức bưu chính, kiến thức chuyên đề, am hiểu quy chế .... còn cần có thời gian và lòng nhiệt tình <=== tuy đó là 1 số trở ngoại nhưng gk tin là HN sẽ vượt qua .... bằng chứng là năm xưa có Lâm có Tịt, a.Vinh KL 1 S ... giờ 2 bác í bận rùi các bác Mán, Đố, keọmút hãy góp 1 chút sức nhỏ vào phong trào tem Thủ đô ... để vài năm tới nhắc tới TL tem HN người ta nhớ thêm 1 số cái tên chứ ko chỉ quanh đi quẩn lại chỉ có các bác lão thành như bác Long, bác Thông, bác Dĩnh, chú Hào, bác Vũ Thắng Văn, a.Trần Vương Việt, a.Nghiêm Giang Anh ... mà chẳng bít các anh ấy còn thời giam tham dự ko....

TL tem HN 2010 có thể chưa có tên anh Đố, và VIETSTAMPEX 2010 chắc cũng khó ... nhưng 2011, 2012 ... 2015 hy vọng là sẽ có ...

Phong trào tem HN có những CLB mạnh như CLB tem Thủ Đô, CLB tem Thăng Long, CLB Mạc-xi-cạc của chú Hào ... toàn những tên tuổi lớn ... à quên...cả người ảnh cả của làng tem Online, temvn nữa chứ ... mặc dù đây đang là giai đoạn khó khăn của temvn...tương lai sẽ khác nếu mọi người đều cống hiến vì nghệ thuật và vì phong trào tem của Thủ Đô của chúng ta

Trích dẫn:
. Nhưng sẽ thu xếp để có tường thuật về TL cho bà con.
trách nhiệm với tem cùng niềm tự hào HN hy vọng các bác tem Thủ đô là người đầu tiên đưa những hình ảnh thời sự của sự kiện lớn trong năm mới tới mọi miền của tổ quốc

Trích dẫn:
Có điều là chưa biết chính xác thời gian và địa điểm của TL nhỉ???
Thống báo của HTVN có thể chỉ là dự kiến, ngày giờ và địa chỉ chính xác ko ai rõ hơn chính các bác tem Hn ... rất mong thông tin chuẩn xác để bạn tem gần xa lên kế hoạch tham dự.

1 tràng pháo tay nhỏ cổ vũ Thủ Đô ... bộp bộp bộp ... các bác cố lên

4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (16-12-2009), chienbinh (16-12-2009), huuhuetran (18-12-2009), manh thuong (16-12-2009)
Cũ 16-12-2009, 22:35
tudaihiep's Avatar
tudaihiep tudaihiep vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 55
Đã được cảm ơn 345 lần trong 70 Bài

em ở ngoài hà nội!nếu sắp xếp đc thời gian sẽ cố gắng tham dự đợt triển lãm này và chụp ít ảnh v thông tin về cuộc triển lãm sắp tới.

Địa chỉ: Phạm Tú Anh, B20-TT17 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Chủ tài khoản Phạm Tú Anh
-Techcombank:9704078801532686
-Incombank(Vietinbank):6201 6301 0877 1716
-Ngân hàng Vietcombank: Đang làm.

ĐT:01.688.669.661
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn tudaihiep vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (16-12-2009), huuhuetran (18-12-2009)
Trả lời

Công Cụ
Hiển Thị Bài

Quyền hạn của Bạn trong mục này