Quay lại   Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) > QUẢN LÝ & ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN VIET STAMP > Góp ý - Thắc mắc

Góp ý - Thắc mắc Chúng tôi luôn mong nhận được mọi ý kiến đóng góp từ Bạn.

Trả lời

Công Cụ Hiển Thị Bài
Cũ 19-08-2009, 08:55
hoavienquanbl's Avatar
hoavienquanbl hoavienquanbl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Cảm ơn: 3,881
Đã được cảm ơn 3,887 lần trong 879 Bài
Mặc định Bài của tôi đâu mất rồi

Hôm qua có tấm hình đăng trên báo tuổi trẻ cười thấy hay post lên cho mọi người xem chơi sáng nay ngủ dậy đâu mất rồi,tôi chẳng biết lý do vì sao,đầu đề là Trao đổi đi nào trong mục triết lý cuộc sống,xin giãi thích
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hoavienquanbl vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (19-08-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (19-08-2009), zodiac (19-08-2009)
Cũ 19-08-2009, 09:18
THE GUEST THE GUEST vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 576
Đã được cảm ơn 8,627 lần trong 1,320 Bài

Post tiếp lên ngay chổ nầy 1 phát nữa coi món gì vậy "ông chủ". Giờ này Admin ngũ chưa dậy đâu, mau lên ! Cho tui coi cái gì vậy ?
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn THE GUEST vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (19-08-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (19-08-2009), zodiac (19-08-2009)
Cũ 19-08-2009, 09:20
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hoavienquanbl Xem Bài
Hôm qua có tấm hình đăng trên báo tuổi trẻ cười thấy hay post lên cho mọi người xem chơi sáng nay ngủ dậy đâu mất rồi,tôi chẳng biết lý do vì sao,đầu đề là Trao đổi đi nào trong mục triết lý cuộc sống,xin giãi thích
bác xem mục cười đó có hình nhạy cảm không, vì những gì trái với thuần phong mỹ tục bị xóa ạ

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hiepsitinhyeuvadaukho (19-08-2009)
Cũ 19-08-2009, 09:21
hat_de's Avatar
Tem Quý Hiếm

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Trần Trọng Khải Xem Bài
Post tiếp lên ngay chổ nầy 1 phát nữa coi món gì vậy "ông chủ". Giờ này Admin ngũ chưa dậy đâu, mau lên ! Cho tui coi cái gì vậy ?
đúng rùi ... hình hót bác Đài trưng ngay đi ... ko thì cho số báo để tìm mua ... hót hót

Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hiepsitinhyeuvadaukho (19-08-2009)
Cũ 19-08-2009, 12:03
Ốc_hp's Avatar
Ốc_hp Ốc_hp vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 2,479
Đã được cảm ơn 4,786 lần trong 1,291 Bài

Vì nhận thấy bài đó của chú hoavienquanbl có hình ảnh không phủ hợp, dễ gây hiểu lầm nên ĐHV đã xoá đi rồi chú ạ.
Hãy cho niềm yêu thương....
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn Ốc_hp vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (19-08-2009), hat_de (19-08-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (19-08-2009)
Cũ 19-08-2009, 12:13
Đinh Đức Tâm's Avatar
Đinh Đức Tâm Đinh Đức Tâm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 9,627
Đã được cảm ơn 10,475 lần trong 2,221 Bài

Dạo này thì thích thì xóa, thích thì sữa, thích thì khóa chủ đề, ko ra 1 cái hệ thống gì cả. eco xin lỗi vì mượn cái topic này để nói lên quan điểm của mình.
chuyện của eco và chuột tem chưa giải quyết xong, nay tính vào hỏi ý cụ thể của chị chuột tem thế nào về cái vụ tem IRan của eco, để 1 thì eco chuyển tiền, 2 thì đề eco lấy tiền đó mua tem của người khác, vậy mà vào thì "CLOSED", tệ thật, hình như cái chủ đề chỉ để 1 người than thở... rùi kêu ca để mọi người quan tâm, làm như mình là "đối tượng số 1" của diễn đàn vậy?
Như vậy cái tiêu chí "Thân thiện, tri thức..." của diễn đàn dạo này gần như 1 "lạc" rồi.
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn Đinh Đức Tâm vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (19-08-2009)
Cũ 19-08-2009, 12:20
hat_de's Avatar
Tem Quý Hiếm

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ecophila Xem Bài
Dạo này thì thích thì xóa, thích thì sữa, thích thì khóa chủ đề, ko ra 1 cái hệ thống gì cả. eco xin lỗi vì mượn cái topic này để nói lên quan điểm của mình.
chuyện của eco và chuột tem chưa giải quyết xong, nay tính vào hỏi ý cụ thể của chị chuột tem thế nào về cái vụ tem IRan của eco, để 1 thì eco chuyển tiền, 2 thì đề eco lấy tiền đó mua tem của người khác, vậy mà vào thì "CLOSED", tệ thật, hình như cái chủ đề chỉ để 1 người than thở... rùi kêu ca để mọi người quan tâm, làm như mình là "đối tượng số 1" của diễn đàn vậy?
Như vậy cái tiêu chí "Thân thiện, tri thức..." của diễn đàn dạo này gần như 1 "lạc" rồi.
đúng là cái ông này, người ta nói xã hội CÔNG BẰNG - DÂN CHỦ - VĂN MINH ông cũng tin à
đó là cái hướng tới chứ ko bao giừ đạt tới, nó tự bó cỏ treo trước mũi con bò để nó kéo xe
nói thô thiển là vầy
chúng ta phải thôgn cảm, nhân vô thập toàn, mọi sự vật hiện tượng đều như vầy

việc CLOSED ko có quy định trong bộ luật VS thì việc sử dụng sao có trời mới biết, nói chung là khi sự lo lắng về việc tình huống có thể vọt ra ngoài sự kiểm soát thì người ta sẽ khóa lại ... tuy nhiên ông mà cứ bàn cái KHÓA trong việc hỏi xóa là LẠC ĐỀ đó

trở lại vấn đề xóa ... từ bi giờ bác Võ Sĩ Đài bị mang tiếng là post hình nhạy cảm rùi ... xin chia buồn cùng bác

3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Đinh Đức Tâm (19-08-2009), manh thuong (19-08-2009), zodiac (19-08-2009)
Cũ 19-08-2009, 12:24
Đinh Đức Tâm's Avatar
Đinh Đức Tâm Đinh Đức Tâm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 9,627
Đã được cảm ơn 10,475 lần trong 2,221 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
đúng là cái ông này, người ta nói xã hội CÔNG BẰNG - DÂN CHỦ - VĂN MINH ông cũng tin à
đó là cái hướng tới chứ ko bao giừ đạt tới, nó tự bó cỏ treo trước mũi con bò để nó kéo xe
nói thô thiển là vầy
chúng ta phải thôgn cảm, nhân vô thập toàn, mọi sự vật hiện tượng đều như vầy

việc CLOSED ko có quy định trong bộ luật VS thì việc sử dụng sao có trời mới biết, nói chung là khi sự lo lắng về việc tình huống có thể vọt ra ngoài sự kiểm soát thì người ta sẽ khóa lại ... tuy nhiên ông mà cứ bàn cái KHÓA trong việc hỏi xóa là LẠC ĐỀ đó

trở lại vấn đề xóa ... từ bi giờ bác Võ Sĩ Đài bị mang tiếng là post hình nhạy cảm rùi ... xin chia buồn cùng bác
eco đâu có quan tâm, đúng là...hão huyền anh Dẻ àh, em chỉ quan tâm giờ cách giải quyết cảu chuột tem sao rùi, để em biết mà hành xử cho phải chứ. mấy ngày nay, nhiều anh chị hỏi thăm em quá, nên ngại quá, toàn hỏi "dụ Chuột tem sao rùi, và ", nên tính vào hỏi han chị chuột tem giải quyết sao rồi thôi, để biết mà còn tính lấy tiền đó mua tem khác, nếu chuột tem vẫn giữ quan điểm.
Xã hội công bằng - dân chủ - văn minh thật là tuyệt vời, diễn đàn chúng ta cần đạt đến.
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn Đinh Đức Tâm vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (19-08-2009)
Cũ 19-08-2009, 12:31
hat_de's Avatar
Tem Quý Hiếm

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ecophila Xem Bài
Xã hội công bằng - dân chủ - văn minh thật là tuyệt vời, diễn đàn chúng ta cần đạt đến.
híc ... tui chỉ mong có cơm ăn áo mặc và người dân có quyền được nói thui chứ ko mong nhìu
trở lại vụ chuột, eco à, bác đúng sai thế nào tui ko rõ lắm, nhưng ta hay từ từ giải quyết, mong bác và chuột sớm tìm ra sai xót. Sai xót do hệ thống hay do cá nhân gây ra, chúng ta là bạn tem cả cùng nhau giải quyết. Chuột tem có lẽ đang bị suy sụp tinh thần bác cứ chờ 1 thời gian nữa ... tui cũng đang mong chuột tổng kết tiền để thanh toán đây.

Mong chuột sớm lấy lại cân bằng trong cuộc sống để tham gia cùng làng tem

mọi vấn đề ko liên quan tới câu hỏi của bác Đài chúng ta ngừng nhé kẻo lạc đề

Cũ 19-08-2009, 13:14
Ốc_hp's Avatar
Ốc_hp Ốc_hp vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 2,479
Đã được cảm ơn 4,786 lần trong 1,291 Bài

@ eco: chị thấy là trong topic đó của Chuột, em cũng đã lên tiếng giải trình, mấy bài là khác, chứ có phải là mình Chuột mở mình Chuột nói đâu em? Có lẽ là lần đầu gánh vác trách nhiệm quá lớn nên trong cách làm cũng có thiếu sót, thời gian này có lẽ Chuột cần thời gian nghỉ ngơi, thư giãn và suy xét lại cả quá trình của ĐTNB. Em cũng nên thông cảm cho Chuột, bình tĩnh em ạ. Còn chuyện em thắc mắc trên ChatBox, là do em nói nick eco bị khoá, chỉ là khoá topic thôi chứ không có việc nick em bị khoá đâu.
@ dẻ: bạn đừng lôi tầm vĩ mô nhà nước vào đây, sai lạc vấn đề đi, chuyện chưa có bạn bình loạn thì bản thân nó cũng đủ phức tạp lắm rồi. Chuyện bài của chú hoavienquanbl bị xoá là do hình ảnh đi kèm không phù hợp, sao lại nói chú ấy mang tiếng post hình nhậy cảm?
Hãy cho niềm yêu thương....
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn Ốc_hp vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (19-08-2009)
Trả lời

Công Cụ
Hiển Thị Bài

Quyền hạn của Bạn trong mục này