Quay lại   Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) > QUẢN LÝ & ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN VIET STAMP > Góp ý - Thắc mắc

Góp ý - Thắc mắc Chúng tôi luôn mong nhận được mọi ý kiến đóng góp từ Bạn.

Trả lời

Công Cụ Hiển Thị Bài
Cũ 14-02-2009, 23:43
Cồ Việt Cồ Việt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 141
Đã được cảm ơn 675 lần trong 102 Bài
Mặc định Công bố thư riêng

Xin các bác cho hỏi, tôi có thể công bố trên diễn đàn một bức thư riêng của người khác viết cho tôi mà không cần hỏi ý kiến người đó? Tôi thì nghĩ đơn giản như vậy là không nên, và bình thường không bao giờ làm như vậy.

Nhưng việc bác the smaller dragon công bố một bức thư của bác khải năm 2003 có những thông tin rất thú vị, hy vọng bác ấy để thêm một thời gian để mọi người cùng được đọc!
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn Cồ Việt vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (15-02-2009), Poetry (02-07-2009)
Cũ 15-02-2009, 02:03
Relax Relax vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 51
Đã được cảm ơn 209 lần trong 55 Bài

Relax để ý là sau vụ góp ý chimyen thì bây giờ mục này mới lại có chuyện.
Mấy ngày nay đã không thấy thoải mái vì mấy chuyện lùm xùm trong đây rồi.
Thật tình là tui muốn vào diễn đàn để chơi tem và xem tem mà chẳng ai để yên cả. Cả ngày mệt mỏi muốn Relax tí cũng không xong.
Xin lỗi mọi người là topic này là viết về "thư riêng" mà Relax lại nhảy vô nói tùm lum. Tui nghĩ đơn giản là nếu ai đã có ý thức xây dựng diễn đàn thì đều hiểu và biết mình cần phải làm gì.

Bài được Nguoitimduong sửa đổi lần cuối vào ngày 19-02-2009, lúc 18:27
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn Relax vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
congacon (15-02-2009), hat_de (15-02-2009), Poetry (02-07-2009), zodiac (15-02-2009)
Cũ 15-02-2009, 06:29
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Relax Xem Bài
Relax để ý là sau vụ góp ý chimyen thì bây giờ mục này mới lại có chuyện.
Mấy ngày nay đã không thấy thoải mái vì mấy chuyện lùm xùm trong đây rồi.
Thật tình là tui muốn vào diễn đàn để chơi tem và xem tem mà chẳng ai để yên cả. Cả ngày mệt mỏi muốn Relax tí cũng không xong.
Xin lỗi mọi người là topic này là viết về "thư riêng" mà Relax lại nhảy vô nói tùm lum. Tui nghĩ đơn giản là nếu ai đã có ý thức xây dựng diễn đàn thì đều hiểu và biết mình cần phải làm gì. Lớn cả rồi !
em có suy nghĩ hơi khác 1 chút
vào đàn ai cũng muốn nghỉ ngơi thư giãn, nhưng đàn là 1 mặt của đòi sống, mà cuọc sống thì có tất cả mọi thứ, ko thể chiêu theo ý muốn của riêng ai.

thường i xây dựng 1 không gian người ta muốn nó hòan hảo, xong đó là điều rất phi lý va ngây tho, cuộc sống phải có chuyện

ý thức xây dựng diễn đàn và chuyện nọ chuyện kia là 2 việc độc lập, ko có chuyện nọ chuyện kia ko phải diễn đàn mà chỉ là sân khấu, 1 sân khấu hướng tói cái tốt đẹp. Nhưng ko có cai tốt đẹp nào ko phải trải qua gian nan hoàn thiện. Đã lớn rồi ko ai phải ngại mấy chuyện cỏn con, sứ mạnh dạn mà làm, thường thì sự thật nó hơi đắng, nhưng lớn thêm 1 chút nữa cũng ko sao.

Còn về thư riêng theo em chẳng có điều luật nào cấm, bình thường thì ko cần phải post, còn khi cần cho 1 việc gì đó thì nên.

Em thi em ko rõ hầu hết mọi người thế nào nhưng em lộn viết học phát tin trên quan điểm là tin đó có thể tới bất kì ai, và nhu thế mình co trách nhiệm hơn khi phát tin.

Đá qua cái vụ chimyen 1 chút, thực sự là em rất bực mình với câu chuyện suy diễn của bạn ấy.

Vậy nên cứ phải nói hết ra những gì có thể để khỏi bị hiểu lầm. Ko nên sợ mình bị đánh giá là ko phải người lớn mà để những bí mật bị trôn vùi. Làm thế e mới chưa lớn

Chia se vài quan điểm, quyết đinh tuy thân chủ , chúc 1 ngày cuối tuần relax với đàn tem.

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Cồ Việt (15-02-2009), huybh (15-02-2009), tugiaban (11-05-2009)
Trả lời

Công Cụ
Hiển Thị Bài

Quyền hạn của Bạn trong mục này