Xem riêng 01 Bài
Cũ 25-07-2011, 08:59
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài
Mặc định reply đầu tuần :D !!!!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ducterry Xem Bài
quá hay, e cũng ở hp rất mong được nhìn thấy bộ sưu tập tem của a

hô hô ... tự đâu chui ra 1 ông HP dị ... dù sao cũng rất vui vì sự có mặt của bạn và nếu khoái món chơi này hy vọng sẽ có ngày gặp mặt CLB tem VT - HP

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi huuhuetran Xem Bài
Khung tem của Hat de rất hay, sinh động...Có ý tưởng là rất hay rồi, kiên trì, mất nhiều thì giờ tìm kiếm các mẫu tem diễn đạt được ý tưởng của mình...Rất giản dị, dễ hiểu; sau khi xem tác phẩm của Hat de người xem có thể cảm nhận nhiều lợi ích khi sưu tập tem thư từ đó càng muốn sưu tập tem hơn... Cảm ơn Hat de rất nhiều!
hi hi ... cảm ơn bác đã động viên ... hi ... hi ... ...

bộ này làm ngày đó với mục đích thu hút sự tò mò của những người ko chơi tem nhưng hay đi qua chổ triển lãm.

Không gian triển lãm ở cung VT là nơi có nhiều đối tượng qua lại ... một món tem là lạ có thể giúp họ thư giãn và khơi gợi trí tò mò ... có thể họ ko chơi tem nhưng biết đâu người quen của họ chơi thì vô tình họ thành họ sẽ báo giúp

vậy nên bộ tem rất giản dị & đơn sơ ... 3 năm đã trôi qua ... nay tích cóp thêm 1 số món thú vị ... có thể sẽ nâng cấp bộ trên lên 1 chút thành 2 khung hoặc sẽ tách riêng 1 nội dung ra thành 1 khung khác ... bộ "đời tem" thể loại 1 khung sẽ ra đời trong những năm tới ... hẹn lại gặp ạ

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Đinh Đức Tâm (25-07-2011), chie (25-07-2011), huuhuetran (25-07-2011), manh thuong (25-07-2011), temthiennhien (30-05-2012), tranhungdn (28-11-2011)