Xem riêng 01 Bài
Cũ 18-12-2007, 11:18
Poetry's Avatar
Poetry Poetry vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Chủ nhiệm, Trưởng Ban Biên tập - CLB VIET STAMP

Cảm ơn: 35,663
Đã được cảm ơn 54,831 lần trong 7,659 Bài

Anh thay mặt Ban Điều Hành Diễn đàn VietStamp.net trả lời hat_de như sau:

- những bộ tem mình ko phải tác giả nhưng đã xin phép bản quyền tác giả thì em post trong phòng của mình được ko, hay phải tạo thêm 1 phòng cho các tác giả kia
>>> Trong trường hợp này em phải chứng minh tác giả bộ sưu tập đã cho phép em công bố bộ sưu tập của họ trên mạng như giấy tờ có chữ ký chẳng hạn. Khi chứng minh được rồi, em sẽ trưng bày bộ sưu tập đó ngay trong phòng trưng bày của em, chỉ cần chú thích rõ tên tác giả là được.

- ngoài việc trưng bày có cho phép bình luận góp ý ko, em nghĩ là đã góp ý thì phải có khen có chê, nhưng ko nên vì thế mà sợ mất hay, mất đoàn kết, nếu chúng ta hành động trên tinh thần xây dựng thì sẽ ko có vấn đề gì cả.
>>> Cho phép mọi người bình luận, góp ý trong phòng trưng bày của mình hay không là tùy ý chủ nhân phòng trưng bày. Nếu không thích cho mọi người bình luận, góp ý trong phòng trưng bày của mình thì chủ nhân phòng trưng bày có thể nêu yêu cầu của mình ngay trong đó, nếu cần thì khóa cửa phòng lại, chỉ cho mọi người xem mà thôi.

- 1 câu hỏi nhỏ nữa là vì ko có máy scan nên hình chụo ko thật đẹp (nhưng chữ vẫn đọc bình thường) như vậy có đảm bảo tiêu chuẩn của diễn đàn ko ạ !
>>> Nếu không có máy scan thì có thể chụp hình nhưng phải đảm bảo hình ảnh chất lượng tốt nhất trong khả năng cho phép, tránh đưa hình ảnh lem nhem, không có tác dụng.
Di động: 0918 636 791
Email: hoang.anhthi@gmail.com / vietstamp.net@gmail.com
Website: www.hoangthethien.net
Số tài khoản Vietcombank: 0071001061473
Đề tài sưu tập: Việt Nam trên tem thế giới, cộng sản, văn hóa phương Đông...
Gửi tin nhắn trên VSF:
Đằng Giang tự cổ huyết do hồng
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn Poetry vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (18-12-2009)