Xem riêng 01 Bài
Cũ 19-08-2009, 13:15
Đinh Đức Tâm's Avatar
Đinh Đức Tâm Đinh Đức Tâm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 9,627
Đã được cảm ơn 10,475 lần trong 2,221 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Ốc_hp Xem Bài
@ eco: chị thấy là trong topic đó của Chuột, em cũng đã lên tiếng giải trình, mấy bài là khác, chứ có phải là mình Chuột mở mình Chuột nói đâu em? Có lẽ là lần đầu gánh vác trách nhiệm quá lớn nên trong cách làm cũng có thiếu sót, thời gian này có lẽ Chuột cần thời gian nghỉ ngơi, thư giãn và suy xét lại cả quá trình của ĐTNB. Em cũng nên thông cảm cho Chuột, bình tĩnh em ạ. Còn chuyện em thắc mắc trên ChatBox, là do em nói nick eco bị khoá, chỉ là khoá topic thôi chứ không có việc nick em bị khoá đâu.
@ dẻ: bạn đừng lôi tầm vĩ mô nhà nước vào đây, sai lạc vấn đề đi, chuyện chưa có bạn bình loạn thì bản thân nó cũng đủ phức tạp lắm rồi. Chuyện bài của chú hoavienquanbl bị xoá là do hình ảnh đi kèm không phù hợp, sao lại nói chú ấy mang tiếng post hình nhậy cảm?
em đã nói ở trên là: hôm nay em muốn vào lại cái topic mà chị chuột tem đã lập, để hỏi lại lần cuối về chuyện tem tủng của em và chị chuột tem, nhưng vào thì đề tài bị "CLOSED". vậy sao em hỏi han được đây? rất nhiều lần, chưa giải quyết chuyện gì cho xong cũng "CLOSED" thì giải quyết được gì cơ chứ. tại sao ko để mở mà lại phải đóng???????
Không biết chủ nhân của cái topic đóng hay là VS đóng, nhưng đó không phải là cách thân thiện, khi chưa giải quyết xong vấn đề, nếu giải quyết xong vấn đề thì xóa luôn cũng được chứ đừng nói "CLOSED", cho nhẹ diễn đàn.
Qua đây em cần biết ý kiến của chị chuột tem thế nào?
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn Đinh Đức Tâm vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (19-08-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (19-08-2009)