Xem riêng 01 Bài
Cũ 21-05-2009, 15:28
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

tiếp nào

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi bác K
Những trẻ em khuyết tật cũng được các nhà thiện nguyện, hội đoàn tổ chức cho các em tham quan TL và chăm sóc cho các em vui chơi...

Nhìn phía trong xa, nhân viên phục vụ vệ sinh luôn luôn túc trực quét dọn dù bạn chỉ vô tình làm rơi một mẫu rìa tem xuống đất. Khu vực TL luôn luôn vệ sinh, nền nhà sạch bóng.
thật là cảm động

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi bác K
Từng đoàn học sinh do nhà trường tổ chức đến tham quan trong trật tự và có tinh thần học hỏi cao. Hướng dẩn viên có kinh nghiệm về sưu tập tem dẫn các em tham quan TL và giải thích tận tình.

lại tiếp tục nào ...

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi bác K

Gian hàng bán tem của Bưu điện Thái Lan, của các nước Châu Á như Việt Nam, Bắc Triều Tiên, Hàn Quốc, Đài Loan, Indonesia, Malaysia, Butan, Philippin, Singapore, Qatar, Emirates, Tagikistan, ... và nhiều công ty tư nhân từ Châu Âu như Đức, Anh,... lúc nào cũng đông người mua tem, hỏi han,...

Danh sách các gian hàng bán tem của Thái và quốc tế tại Triển Lãm

Hê hê, kẻ đeo túi, người xách cặp, gian hàng tem thuộc loại tự chọn đó nghe... không thấy chen lấn. Buôn bán phải tin tưởng khách hàng chớ !

Mệt quá....ngồi nghĩ tại chổ mặc dầu chung quanh khu vực TL có rất nhiều hàng ghế cho các bạn xem nếu mỏi chân đến ngồi nghĩ. Phòng có máy điều hoà nhiệt độ mát lạnh. Mở cửa TL từ 10 giờ sáng đến 9 giờ đêm. Vô cùng thoải mái với đèn điện sáng rực, giúp cho bạn xem tem trưng bày sáng sủa rỏ ràng không u u minh minh.

Những người hay mặc áo vàng có huy hiệu hoàng gia Thái là mặc áo cầu sức khoẻ, chúc ông vua Rama IX sống lâu. Vị Vua Thái hiện nay 80 tuổi rồi. Màu vàng ở Thái Lan là màu của hoàng tộc. Ở Thái, Vua là đấng tối cao. Người dân Thái họ kính trọng và vâng lời Vua còn hơn Cha Mẹ của mình.
năm nay thì ông ấy 82 rùi ... tiếp nào ...

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
♥ Voi Cúc Phương ♥ (24-05-2009), Dat_stamp (02-01-2012), huuhuetran (24-05-2009), manh thuong (22-05-2009), Tien (21-05-2009), xihuan (21-05-2009)