Ðề Tài: Bò Cạp - Scorpion
Xem riêng 01 Bài
Cũ 16-10-2008, 21:38
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi open Xem Bài

Bữa nay chỉ nhiêu thôi, mai phục vụ mọi người tiếp. Ai có hàng hay thông tin phản hồi/giải đáp gì liên quan thì cứ show lên nhé. open sẵn sàng đón nhận. OPEN
8 hum nữa chuyển sang cung Bò Cạp anh sẽ vít bài
tem về bò cạp rất nhiều nhưng về hoàng đạo nên anh chỉ sử dụng tem hoàng đạo thui
chờ xem nhé

p/s: mà cái phần trên mạng anh thấy nên lưu ý thế nầy
- nếu là 1 nghiên cứu có bản quyền thì cố gắng xin phép
- còn là bài viết do 1 tác giả nào đó tổng hợp thì nên xin phép tác giả
tiếc là các đàn tem ko nhìu bài như vậy, chủ yếu là thông tin tổng hợp trên mạng, và nhìu khi chúng ta cũng giới thiệu vô chỉ cần ghì nguồn ko cần xin bản quyền vì đơn giản trang web ko phải chủ thông tin và kiến thức. Nó chỉ là nơi đăng tải. Trừ khi tác giả ghi bài viết này được cấp bản quyền cho trang nầy trang kia.

Trong VS cũng bài như vậy, đó là bài nghiên cứu về tem Sê Đăng
1 dẫn chứng khác là lần anh xin phép bác Khải đưa 1 số hình ảnh về TL tem
bài đó đăng trong diễn đàn tiền, nhưng người cần xin phép chính thì phải là bác Khải chứ ko phải admin.

Tuy nhiên nếu bác Khải nói, bản quyền cho diễn đàn tiền, và như thế thì phải xin phép admin của diễn đàn đó. Vì đơn giản là tác giả đó và admin kia đã thoản thuận là trang đó được dùng.

1 trường hợp khác là trong temviet, có bài viết của cá kiếm, hoặc bugi có sử dụng 1 số hình ảnh của anh, thì chỉ cần ghi của gk, ko cần ghi của trang nào, vì đơn giản là anh chẳng giữ bản quyền, hay trao quyền cho cụ thể 1 trang nào.

xong cũng trong trang đó, admin lại sử dụng 1 hình ảnh và sửa nó đi trong trò đào vàng khẩn hoang đợt 1 kể cũng kì những thui bỏ qua. Miễn bàn !

Đôi điều liên quan tới bản quyền hy vọng cung cấp cho em chút thông tin !

mời em tiếp tục !

Hum 24-10 đổi cung hoàng đạo anh sẽ tham gia 1 chút trong nì ... hì hì

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (04-02-2012), huuhuetran (17-10-2008), Lando (04-02-2012), open (17-10-2008), robinson (04-02-2012), small (04-02-2012)