Xem riêng 01 Bài
Cũ 13-02-2009, 16:20
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

em nghĩ chúng ta cứ đơn giản hóa vấn đề là ổn thôi
mỗi người có 1 phong cách làm việc

bác Kh là 1 nhà sưu tầm , 1 nhà TL, 1 nhà buôn ...trong phong trưng bày của bác có bì và bì trên TL

bác Kh là 1 người làm việc rất khoa học và cần thận, và là 1 người TL nên trình độ đó của bác K cũng rất cao... tiếc là thời điểm này bác ấy khá bận. Vậy phải làm sao .. vừa muốn giới thiệu món tem lai vừa phải làm TL ... nên bác ấy đưa tạm lên vậy... cả bì... cả bì trên phơi TL

đó là lý do về mặt bày chưa được chỉn chu lắm

còn sau nầy bác ấy rảnh em tin chắc chắng là bác ấy sẽ có mục tem bán .. ghi chú đầy đủ cái gì, giá cả, chất lượng... cái nào đăng giá đăng giá ... cái nào thỏa thuận thỏa thuận

còn về phần bày:
- bày bộ TL hoàn chỉnh
- bày những món quý chưa có điều kiện bày TL

bác Kh sẽ dự thi 1 bộ TL quý hiếm, nhìu bì, sau này scan là bày được
còn mục bày đàn, sẽ bày những thứ quý hiếm chưa bày trên bộ TL, tại mục đó bạn tem có thể hỏi và bác K trả lời ... mục đó sẽ có tính giáo dục và tryuền đạt kinh nghiệm nếu thành viên có quyền post trong mục

còn như bầy trong gian riêng như hiện nay, thành viên ko post bài trong đó được có lẽ là vì quá bận tác giả chỉ kịp bày ... và biết là chưa có thời gian để giải đáp hoặc truyền đạt kinh nghiệm nên trông có hơi lạ với thói quen đàn là trao đổi ý kiến.

việc chia sẻ hình ảnh như vậy trong thời điểm hiện nay cũng là 1 cố gắng lớn rồi, hy vọng sau khi dốc sức cho bộ TL bác K sẽ có mục bán riêng... 1 mục bày và giải đáp thắc mắc của bạn trẻ riêng.

1 chút í kiến nhỏ và hơi lộn xộn có gì ko phải mong các bác bỏ quá cho, chúc bác K thành công bộ TL và sau đó là triển khai các hoạt động trên

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được Poetry sửa đổi lần cuối vào ngày 13-02-2009, lúc 16:23
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
huuhuetran (17-12-2010), manh thuong (14-02-2009), xihuan (13-02-2009), zodiac (13-02-2009)