Ðề Tài: Ký sự chợ tem
Xem riêng 01 Bài
Cũ 26-04-2008, 17:20
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Rua Xem Bài
Chợ tem tại Công ty tem - 18 Đinh Tiên Hoàng, Q.1, Tp.Hồ Chí Minh

Hình ảnh đẹp - nụ cười triệu phú của Bạn Đuôi Ngựa.
Bạn Ngân - Ngựa có nụ cười thật tuyệt vời !
Chẳng hay vừa mới vớ được bộ tem chỉ thế !

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Rua Xem Bài
Chợ tem tại Bảo tàng Mỹ Thuật - Q.1, TP. Hồ Chí Minh

Bác Lưu Hoa - Một tay chơi tem
chợ này cũng thật nhộn nhịp

tuy nhiên chợ tem cũng có lúc này lúc kia

dù sao cũng cảm ơn bác NTD va anh AT đã cho biết, cảm ơn bác Rùa đã bổ xung những hình ảnh sống động, tự nhiên và vui nhộn của chợ tem SG - thủ đô tem VN

Thưa bạn tem cả nước, chợ tem là 1 mô hình trao đổi OFFLINE rất thú vị nhưng ko phải muốn là có, phải là nơi phong trào tem rất phát triển mới xuất hiện mô hình này và nó là 1 trong những yếu tố để đánh giá sự sôi động của phong trào tem 1 đại phương nào đó.

Ở 2 đầu đầu đất nước, tương ứng với 2 vùng châu thổ lớn, kinh tế văn hoá xã hội ... chơi tem phát triển như HN và SG chợ tem có như các bạn thấy trên là điều ko phải bàn, (HP - tui) cũng thi thoảng ngụp lặn gk chưa dám tính). Đó là ở 2 đầu cầu, còn ở giữa thì sao, nơi có phong trào tem phát triển nhất chẳng đâu khác ngoài Nha Trang - Khánh Hoà, tuy chưa bằng HN, SG nhưng cũng rất đáng để hướng tới.

Trong khi chờ đợi bác Gấu và bác Rùa làm 1 phóng sự ảnh về nó hạt dẻ mời mọi người xem qua 1 bài viết trên TCT VN đã khá lâu nay

Chúc chợ tem 3 miền sáng mai CN vui vẻ và đông đúc.

Ai đó có thể hãy tường thuật để bạn tem 63 tỉnh còn lại vào thưởng thức bầu không khí tem nha

Chúc cả nhà dzui !

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 26-04-2008, lúc 17:32
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
♥ Voi Cúc Phương ♥ (07-12-2009), chie (06-12-2010), hiepsitinhyeuvadaukho (14-04-2009), huuhuetran (02-03-2010), tugiaban (19-06-2010), xihuan (14-06-2010)