Xem riêng 01 Bài
Cũ 06-05-2009, 20:25
zodiac's Avatar
zodiac zodiac vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 9,203
Đã được cảm ơn 9,378 lần trong 2,127 Bài
Talking

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
ái chà chà ... thú vị đấy ... ăn đứt anh rùi
bằng tuổi chú có treo cổ anh lên cũng ko làm được như chú
nói chung là bộ nầy tạm được, ý tưởng cũng tốt, cách trình bày nên chỉnh lại chút, nhìn chung là ổn ... cách đánh số của chú là ko theo chuẩn thế giới rùi ... việc tạo mục tiêu đề cho từng phơi cũng vậy ....

món đánh số còn gây nhiều tranh cãi lắm

lúc đầu e đánh bên phải - > sau e đánh bên trái đến TL chỉ có 3 bài TL đánh bên trái là bộ của chú Huệ, bác Tỵ và em nhưng theo Châu Á là thuận tay phải nên đánh bên phải ?????? bên nào mới đúng

Trích dẫn:
- chú có mục giới thiệu các chữ cái tả con giáp, chị Dút ko có mục này nhưng có mục chỉ giờ ứng với các giáp
- chú cũng đã cài đặt các danh nhân tương ứng đúng với tinh thần của anh ... tuy nhiên thông tin còn khá dài
nếu là người coi TL hay Ban GK chắc họ cũng ko coi kĩ được, nên vắn tính cách của các vị danh nhân đó ứng với con giáp.

Làm sao cho độc giả coi tính cách chung của con giáp xong sẽ cảm nhận được vị danh nhân kia là 1 dẫn chứng.

Xứ lý tốt nội dung nầy bộ của chú sẽ có đột phá
lúc đầu bộ này của em ko có danh nhân đâu vì thêm vào cũng dc nó đã xuất hiện trong ý tửơng của e thôi, khi xem chương trình về 12 con giáp do đài địa phương phát ( ko phải biết của a dẻ àh nhe )

sau các bác bắt buộc có bác Hồ mới cho TL - > chạy tùm lum tìm, mượn, mua cho cả đống - > tìm thông tin danh nhân vì ko đủ tem phù hợp tuổi ( tuổi nhiều tem tuổi ít tem ) - > cho mỗi trang / 1 con giáp 2 ông thôi chèn chữ vô ( thừa giấy vẽ voi ấy mờ )

Trích dẫn:

chú chỉnh lại cái chữ kí từ trượt thành Đồng cho anh nhờ ... dù sao cũng rất xứng đáng
cái tên topic cũng chỉnh lại đê, ai cũng bít đây là tác phẩm của chú, đứa con tinh thần đầu tiên của chú, nhưng 12 con giáp thành 12 đứa con của Zo nghe ngộ quá ... coi chừng đêm nì vìa các con giáp nó hù, đó là chưa kể trong bộ tem còn có các vị vĩ nhân trừng mắt nhìn chú đóa.

lý do riêng ko sửa

Trích dẫn:
Chú Zo 1 mầm tem tương lai

Kính đề nghị chị Trần Thị Dút - đương kim vô địch tl tem của CLB VS mai cho em nó đôi lời góp ý với tư cách là nhà TL cùng chủ đề

mầm tem cần bón phân tưới nước chứ

c dút tất nhiên là phải góp ý rồi
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn zodiac vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
♥ Voi Cúc Phương ♥ (07-05-2009), hat_de (06-05-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (06-05-2009), man_nguyen_1996 (21-07-2010), Pink Kole (21-07-2010), thanhtruc (27-04-2011)