Ðề Tài: Thừa Thiên Huế
Xem riêng 01 Bài
Cũ 12-08-2011, 13:11
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài
Mặc định tâm tình tem Huế :D!!!!!!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi nguyenhuudinhue Xem Bài
Xin được giới thiệu thêm một "thành viên danh dự "của phong trào sưu tập tem ở Huế nữa nhé !Đó là Hatde. Tuy không phải là người Huế nhưng luôn quan tâm và dõi theo những bước phát triển của phong trào tem Huế. Cảm ơn Hatde đã gom những bạn chơi tem ở Huế có mặt trên diễn đàn VS !
Cảm ơn bác Đính đã phong tặng danh hiệu độc đáo đó dù mình chưa làm được gì nhiều cho Huế ạ!

Thực ra việc tập hợp các bạn tem online lại sẽ đem lại hiệu quả cao hơn nữa khi chúng ta kết hợp được với hoạt động offline. Các buổi sinh hoạt tem, chợ tem sẽ đông vui hơn nếu ta báo được cho các bạn trên mạng và ngược lại thông qua các hoạt động offline ta có thể giới thiệu thêm nhiều bạn tem tham gia không gian mạng.

Nếu 1 địa phương nào đó làm tốt 2 việc này chắc nơi đó sẽ sôi động lắm ... ko nói đâu xa chính Huế chúng ta là 1 ví dụ ... hoạt động đưa tem vào môi trường giáo dục, rồi việc các cụ tem nhiệt tình với lớp trẻ, điển hình như bác Thân Trọng Hiếu ... là 1 điều hết sức quý báu mà ko phải địa phương nào cũng có ... mấy tháng trở lại đây Huế lại có tổ chức chợ phiên định kì ... quả là Huế đang hội tụ rất nhiều yếu tố có giá trị cho 1 phong trào tem bền vững.

Rất mong các bác tiếp tục phát huy và chia sẻ để bạn bè các nơi thưởng thức học hỏi kinh nghiệm ạ

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
7 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
asahi (12-08-2011), Dat_stamp (13-03-2012), nguyenhuudinhue (13-08-2011), phuongqlmt207 (04-07-2015), thang (12-08-2011), tiny (12-08-2011), tuananh.tuan (12-08-2011)