Xem riêng 01 Bài
Cũ 10-07-2012, 19:48
stamp-history's Avatar
stamp-history stamp-history vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Cảm ơn: 4,084
Đã được cảm ơn 4,977 lần trong 1,016 Bài

Cám ơn cơn mưa đã mang tôi trở về 1 khoảng thời gian riêng lạ, khoảng thời gian trong khoảnh khắc được trở lại với cái cảm giác "tôi buồn không biết vì sao tôi buồn"...Thoáng chốc, cái cảm giác "muốn yêu và được yêu" lại trở lại mà trước đây tôi đã cố làm lu mờ đi...cảm giác đó nay bỗng trở nên mãnh liệt trở lại .
Những lúc mưa dài như thế này là lúc tôi thường đắm chìm trong những suy nghĩ về bản thân mà hầu hết là những suy nghĩ tiêu cực...Tôi là một thằng con trai nghĩ nhiều về mọi thứ vô cùng. Từ "thoughful" là từ tôi được nhai đi nhai lại từ bạn bè.
Cám ơn cơn mưa đã giúp tôi thêm vài tiếng nằm lì, quấn chăn say giấc ngủ mà thường ngày là việc làm với tiếng nhạc và vài động tác vận động cơ chuẩn bị cho 1 ngày mới....
Đặc biệt cám ơn là việc mưa đã hình thành 1 cái cớ chính đáng cho việc nghỉ học hôm nay...tạo cơ hội cho tôi được tản văn trên những trang giấy còn sót lại trên cuốn sổ ghi chép được tặng đã lâu.
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này