Xem riêng 01 Bài
Cũ 30-01-2009, 14:57
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

kiaaaaaaaaaaaaaaaa

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi huybh Xem Bài
Không phải tem , không phải tiền và càng không phải những chiếc đĩa để bày đồ ăn thức uống
Mình lăn tăn mãi mà không biết có nên post lên không ? Vì đây cũng là món mình sưu tầm nên post đại , mọi người đừng la mình nhe !

la chứ.. phải la để doạ anh huybh chứ

yeaaaaaaaaaaaaah....

ha hah ...trêu anh Huy 1 tí

còn chuyện post của anh em ủng hộ nhiệt liệu, mỗi người có nhiều niềm đam mê, tem đã đưa anh tới đàn, và yêu mến & tin đàn anh mới chia sẻ trong nầy, phải ko ạ

đàn là nơi để thực hiện những việc đó, và đàn tạo những khoảng ko gian để thực hiện việc đó, nhờ vậy mà bạn tem hỉu nhau hơn

hum vô Biên Hòa em có bảo anh điền bản Pro5, đọc trong đó em mới để ý cái hòm thư của anh có từ audio, và nhà anh cũng có các món đồ liên quan tới nhạc và đĩa nhạc... anh cũng bảo nhạc là 1 niềm đam mê lớn khác của anh

vậy thì diễn tả nó, chia sẻ nó là quá hợp lý rùi

cũng nhờ bài nì của anh mà em được coi mấy món cổ nhạc ...cũng thú vị thiệt
LP là long-Play phải ko a, em nhớ ngày xưa học tiếng Anh cô giáo có nói từ LP

Anh Huy thiết minh rất chi tiết tỉ mỉ, hẳn là anh rất quý những món đĩa trên... khi nào rảnh anh giới thiệu thêm ra nữa nhé ... em ủng hộ nhiệt tình

mà coi mấy món đĩa ngộ thiệt, nhìn lại phong cách in thời xưa và kiểu trang điểm ngày xưa nữa ... nó gợi nhớ lại vài kỉ niệm ngày xưa của mình ...cũng hay hay... cái phong cách in ấn, diện đồ và trang điểm ấy còn tới những năm 90 thì phải ... gần 20 năm trôi qua òi

ơ tâm sự dài quá... thui dzọt lẹ chờ thêm đĩa

ko bít trên đời liệu có đĩa nhạc nào lại có hình con tem trên đó ko nhi
mình tin là có
và biết đâu 1 ngày nào đó sẽ có 1 mục thống kê các đồ vật lạ có hình con tem

tổng hợp nó lại sẽ có được bức tranh phản ánh việc con tem đã thâm nhập vào cuộc sống thực tế thế nào

nào là áo tem, mũ tem, cặp tem, đĩa tem, thậm chí cả ... nịt ngực tem .... tem trên ngựa đá, tem trên vé xem phim ... rất lạ ...và rất xa nó mới có thể được tìm thấy

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
baygai (04-10-2009), huuhuetran (31-01-2009), huybh (30-01-2009), manh thuong (30-01-2009), tugiaban (31-01-2009)