Ðề Tài: HP triển lãm nhỏ
Xem riêng 01 Bài
Cũ 24-07-2009, 17:46
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
tiếc là chìu qua mọi người rất bận học tập công tác và những lý do riêng nên ko đông nhưng hum dựng khung .Dù sao thì công việc cũng nhẹ nhàng nên ko dám phiền bà con nhìu...khâu lên phơi còn 1 vài câu chuyện nhỏ nữa ... giờ vìa ăn cơm chìu típ tục ha
phải tiếp tục chứ, để những bạn lần đầu nghe tới khái niệm triển lãm có thể hình dung ra 1 quy trình dù là đơn giản để có 1 cuộc trưng bày nhỏ

mỗi người 1 việc, 2 bác đang họp bàn alo, nhắn tin cho 1 số vị khác mà khả năng giấy mời chưa tới
bản thân Hoa, cánc bộ Cung quản lý 34 CLB, trong đó có tem ... cũng tham gia 2 khung
và tự mình ráp lên sau khi đã sửa chữa xong

ở chổ này bạn Chi và bác Tiến cũng đang soạn sửa cho 1 khung trưng bày

tuy nhiên bất ngờ và ngở ngàng hơn cả là bộ của a.Toàn

quả nì thì hơi bị khó rùi ... nhưng ko sao ... họp bàn khẩn cấp... chỉnh sửa và duyệt

có lẽ đây là bộ "lạ nhất" trong lịch sử triển lãm tem với 1 bề dày truyền thống như ở HP
1 bộ trưng bày ko thuyết minh, ko mạch chuyện, và chỉ có 9/16 phơi, điều này hơi bất ngờ vì ko nghĩ a.Toàn nhà mình lại bận rộn tới mức chưa làm được bộ như bugi lần đầu xuất trận.
Dung lượng của TL nhỏ lần này là 24 kh, trong khi năng lực của Hp là tầm 50 kh (tính cả phần dự phòng, mới thì chỉ có 1/2 số bày lần này thui), bộ hay và đã từng đạt giải có thể bày phục vụ bà con tem thì hông thiếu tuy nhiên chúng tui muốn tạo 1 sân chơi, sân tập cho những bạn yêu thích tem ... sẵn sàng lùi lại để lớp chồi tiến lên rèn luyện... các bộ lớn như của 2 ông Tùng, ông Tuấn, ông Sơn, Hiền nho ... tạm thời cất kho nâng cấp lần này bày 1 số bộ có nội dung mừng ngày Công Đoàn, Hồ chủ tịch và 1 số bạn mới ... hi hi
Ko sao, lần đầu như vậy chứng tỏ a.Toàn rất nhiệt tình rùi, hy vọng tháng 12 này bộ của ảnh sẽ "thành hình", còn bộ của bugi sẽ đậm đà và sắc nét hơn

cái cô Chi ko chụp chiếu nữa, đề nghị tháng 12 thử tay nghề, ta sẽ phải dặn cả mục Ốc nữa ...

các mụ cố gắng được như mụ Russ đi, chị em trong Hội PN VS phải bảo ban nhau tập tành thành nhà triển lảm chớ
không khí tem đột ngột giãn ra ... vì lớp Yoga ... đi qua ... là la lá la

bà con vẫn cắm cúi tem
còn mình xem lớp y-o-a đi ngang qua

a.Toàn có lẽ ngây người sau khi nghe bác Tiến giảng cho 1 rồi

nhưng thôi bộ trưng bày đặc biệt có lẽ đã ổn rồi

gk tạm rời Cung trở vìa vp lấy 1 bộ tem bỏ xót ... khi trở lại có thêm 1 đồng nghiệp

tại đây <=== có tấm hình này gần, 3 năm trước

hẳn giúp mọi người có thể nhớ lại được

mời anh bạn bắt tay vô việc lun

chie le te chạy lại giúp

chán thiệt .. .cái khung cũ của Hội ta mỗi thứ 1 kiểu, khung nì phải dán bằng băng keo 2 mặt ... may mà có sẵn rùi chỉ việc bóc thui

ok ... vậy là phơi cuối cùng đã xong

mặt trong coi như là đã xong, chỉ còn cái tên của "nhà triển lãm" bugi nữa thui

ở mặt kia còn khung cuối

sắp xong rùi ... mồ hôi làm tuột kính

nhăn nhở đã xong quay mặt lại nào

à quên ... khung nì ... hỏng quá vậy là còn phải dán băng keo nữa

như vậy là mặt ngoài đã xong
mặt trong cũng đã sẵn sàng

một buổi tối vất vả cho phụ nữ là phụ lão (bác Đỉnh và chie ... he he ... 2 bác cháu chờ lâu quá phải ăn nhẹ ở đây)

tiếng nhạc xập xình của lớp nhẩy cũng khiến mọi người đói mau hơn

tèng téng teng

tạm biệt khu triển lãm . .. chát xình chát chát xình

tối nay chắc lớp nhảy này sẽ phải nghỉ hoặc hoãn giờ tập lại

bởi vì ... tất cả chúng ta đã sẵn sàng

và CLB tem cũng sẵn sàng bố trí hẳn nguyên 1 ông xe ôm cả thộn

tuy lão ấy đã sắp băm, tính tình gàn dở, hay lí sự cầy nhưng nhịt tìn
nhưng rất nhiệt tình đặc biệt là với bạn tem và các hoạt động triển lãm
bất kì khi nào bạn cần sự hỗ trợ hãy alo đường dây nóng: 0904184684

ông xe ôm trên sẽ tận tình chở bạn tới TL hoặc trốn làm dành cả ngày thuyết minh cho bạn

còn bây giờ sau khi up xong nội dung trên và soạn 1 đoạn instroduction gửi qua Y!M cho tá lả bà con, ổng sẽ tới đón bác Tiến để chậm nhất là 18 h 30 có mặt tiếp mọi người. Các bạn sẵn sàng chưa ... tối nay khai mạc nhé hẹn gặp lại

ông xe ôm đã kí: De'

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Đinh Đức Tâm (25-07-2009), Ốc_hp (25-07-2009), chie (25-07-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (25-07-2009), Poetry (25-07-2009), zodiac (25-07-2009)