Ðề Tài: Kết bạn !
Xem riêng 01 Bài
Cũ 22-01-2009, 15:20
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi tiny Xem Bài
The 4th S thì mời đi du lịch Thailand ạ! Sợ 9X đọc thấy nên....
đừng ai nhắc cái đó nữa thì sẽ ko ai để ý ... quảng cáo hay cấm đều sẽ gay ra sự tò mò ... phương châm của em là coi như ko thấy gì cả ... hoặc lái sang chuyện khác

em có ý kiến, bản đăng kí nên cho thêm 1 tùy chọn là nơi cư trú, cái nầy cho bạn tem có thể thay đổi khi cần ...

tại sao gk lại cứ quan tâm tới nơi cư trúquê quán vi đôi kho có việc tem cần thiết phải huy động nhân lực thì thông tin trên là cần

Ví dụ: bác NTD ở SG nhưng quê Bình Thuận ... thi thoảng phải đi lại 2 nơi ... đúng thời điểm việc tem cần người liên quan tới SG hay BT thì việc biết trong làng tem có 1 NTD là rất cần.

Tiếc là trong thời điểm hiện tại nhu cầu trên gần như chưa xuất hiện, vẳ lại NTD ai cũng biết rồi nên chúng ta cũng có cảm giác ko cần thiết phải biết quê và nơi cư trú của NTD.

Mình thích biết 2 thông tin đó cho mỗi đối tượng sưu tầm là vì tính rằng dăm mười năm nữa chúng ta cần có thông tin đó để thống kê ... lúc ấy phải update lại cái bộ Bách Khoa Toàn Thư vầ nhân sự tem của nước Việt Nam chắc sẽ tốn giấy mực.

đó là 1 í kiến nhỏ của Dẻ để tham khảo thui, nếu VS thấy ko thiệt cần thì tạm quên nó đi trong vài năm

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hiepsitinhyeuvadaukho (03-06-2009), tugiaban (21-02-2009)