Xem riêng 01 Bài
Cũ 06-12-2008, 07:29
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi *VietStamp* Xem Bài

Hẹn gặp lại tại Viet Stamp lần III!
híc
hum ni bế mạc TL mình mới được xem tường thuật ngày khai mạc
nhưng phải nói cảm giác còn mới nguyên vì tường thuật rất hay, sáng láng, chi tiết và trang trọng

Để có được điều ấy hẳn BQT đã phải rất cần thận tuyển chọn ảnh, viết lời thuyết minh và chỉnh font chữ.

Ko phải em nịnh VS nhưng 2 lần dự TL tem quốc gia VIETSTAMPEX trong đó có 1 lần dự trọn vẹn lễ khai mạc vào năm 2005. Đợt VIETSTAMPEX 05' đó là hoành tráng nhất trong lịch sử, hôm ấy còn có cả bộ trưởng dự và lễ phát hành bộ tem 54 dân tộc, xong so với VIETSTAMP-EX của 1 CLB tem, cụ thể ở đây là CLB tem @ thứ 2 của VN, em thấy VIETSTAMP - EX của VS còn hơn VIETSTAMPEX của quốc gia ở 1 vài phương diện. Khi nào rảnh em sẽ phân tích thêm tại sao.

Để có những hình ảnh trên là 1 quá trình dài chuẩn bị của CLB, của diễn đàn, của BTC và những người tham dự cùng với sự hợp tác của Hội tem tp HCM và Bảo tàng Quân Khu ...v.v.v...

Chỉ mới 1 năm tuổi mà CLB tem VS đã làm được những điều hơn bất kì 1 CLB tem nào từng tồn tại ở VN. Tuy là CLB tem @ thứ 2 nhưng về tất cả các phương diện còn lại là số 1 tại VN tính tới thời điểm này cả trong không gian ON hay OFF.

Cảm ơn tất cả những ai tạo nên ko gian này và sự kiện trên.

Mong rằng VIETSTAMP-EX lần 3 sẽ còn chứng kiến nhiều sự kiện mới thú vị nữa, những sự kiện mà 1 cái đầu sáng tạo nhất cũng chưa tưởng tượng được ra đó là những sự kiện gì. Bên cạnh đó VIETSTAMP-EX lần 3 cố gắng phát hiện ra những bộ TL hay để dự VIETSTAMPEX 2010 - TL tem quốc gia lần thứ 5 của VN chúng ta.

Chờ đón ngày mai

Dẻ Trần

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
8 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
blackcobra (06-12-2008), Dat_stamp (21-04-2012), huuhuetran (06-12-2008), kuro_shiro (06-12-2008), manh thuong (08-12-2008), panda_mèo xanh@v11 (22-02-2009), xihuan (06-12-2008), zodiac (07-12-2008)