Xem riêng 01 Bài
Cũ 05-01-2010, 20:36
noibinhyenchimhot noibinhyenchimhot vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 40
Đã được cảm ơn 82 lần trong 17 Bài

Chào ecophila,

Cám ơn những lời khuyên chân thành của bạn, thật ra những gì ecophila nói thì chỉ đúng một thứ là mình cứ ngỡ tem mình quý, hihih ...... thì mới chơi tem mà, nhưng khi đi ra chợ tem ở 247 Hoàng Văn Thụ thì mới hay là những con tem của mình thật là nhỏ bé.
Thật ra mình cũng sưu tầm tem hơi lâu rồi, nhưng bây giờ mới chú ý nhiều hơn, mình có cả tem sống lẫn chết và cũng đang mua tem sống với một số chủ đề hạn chế.
Những con tem mình gửi trên diễn đàn này là những con tem trùng, tức mình có nhiều hơn 2 con tem mỗi loại, do đó để làm phong phú bộ sưu tập mình mới đổi đó chứ.
Mình cũng đọc khá nhiều bài trên này do đó cũng bắt đầu trang bị một số kiến thức đủ để đam mê, nhưng không thái quá vì mình chẳng giàu có để đổ tiền vào tem, như Bác Kim-phó chủ nhiệm hội tem nói chơi tem tất niên tốn khoảng 400-600 USD.
Cám ơn ecophila rất nhiều vì đã dành thời gian "tâm sự" với mình.
Một câu hỏi riêng cho ecophila, hình avatar của bạn có phải là DDT (DicloroDiphenylTricloroethan) ? bạn là dân hóa ?
Chúc vui khỏe.

Noibinhyenchimhot
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn noibinhyenchimhot vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Đinh Đức Tâm (06-01-2010), Lỗi tại yêu thương (06-01-2010)