Ðề Tài: Bài của em đâu!
Xem riêng 01 Bài
Cũ 20-08-2009, 12:57
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,893
Đã được cảm ơn 35,448 lần trong 9,470 Bài

phù ... gần 1 h chiều rồi mới tới cái này

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi JT'M Xem Bài
Là một điều hành viên của Vietstamps, em xin trả lời anh Dẻ theo những gì em biết ạ.
Trong 2 mục mà em có quyền điều hành viên là mục "THẾ GIỚI TEM CHUYÊN ĐỀ" và 1 phần "FOREIGN MEMBERS FORUM", em chưa xóa bài nào của anh Dẻ . Từ trước đế giờ, trong mục nêu trên, JT'M và ngotthuha132 mới xóa 1 vài bài, và khi xóa đều ghi rõ lí do.
cảm ơn em, JT'M làm việc anh rất tin tưởng, anh ko có ý kiến nào cả

còn
Trích dẫn:

Nếu cần biết là bài anh bị xóa bởi lí do nào, anh Dẻ có thể xem lại các topic mình viết, có thể người xóa có để lại lí do.
chỉ ĐHV là xem được thôi em à, vì cũng là 1 đhv nên anh có thể coi trong mảng của mình, xong topic này ko hỏi về các trường hợp đó

... phù ...

tới các cuối rồi

Trích dẫn:
Còn trong trường hợp anh không biết là bài nào bị xóa ở chỗ nào thì có nghĩa là bài đó cũng không quan trọng lắm, xóa đi không tổn hại gì cho diễn đàn phải không ạ ?
Đúng là có những bài sẽ ko còn quan trọng nữa lắm. Nhưng đó là lý do hợp pháp và nhà trức trách nếu ra để giải trình cho hành động của mình hả em.

Vấn đề quan trọng hay ko bàn sau, còn nếu viện đó là lý do xóa thì nó ko có trong luật à nghen, tự điều hành viên coi cái này cái kia là ko quan trọng ... xóa xóa xóa ... anh đảm bảo người ta có thể xóa sổ hơn 2/3 cái khu làng này.

Giờ cũng muộn, và mọi người cũng mệt, nói nữa cũng ko ai đọc hết được.
Hôm nay ko đọc ngày mai đọc, bận quá thì thôi, ko trả lời cũng ko sao.
Những gì viết ra chỉ để mong ngôi làng có những động tác điều hành ôn hòa hơn và khéo léo hơn vì sự phát triển của bản thân diễn đàn tem nói riêng và làng tem nói chung.

1 lần nữa cảm ơn bà con đã trả lời trong này, cảm ơn cả những bạn đã spam trong này, dù sao các bạn cung đã từng suy nghĩ về nó. Còn hôm nay bạn có đọc hết hay ko cũng ko sao cả.

Cùng 1 lúc có 2 - 3 chuyện ai cũng mệt rồi.

Hẹn gặp lại trong các mục tem khác thoải mái hơn chứ ko phải các mục nặng nề thế này

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (20-08-2009), minhduc (01-01-2010)