Ðề Tài: Bài của em đâu!
Xem riêng 01 Bài
Cũ 20-08-2009, 11:51
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,893
Đã được cảm ơn 35,448 lần trong 9,470 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Trần Trọng Khải Xem Bài
Cái gì nó cũng có mức độ nào đó thôi và cũng cần tôn trọng mọi người khác 1 chút. Mấy ngày nay VS thấy im ắng một tí nhưng sau đó là một vẻ thanh bình đáng quý để hoa đẹp từ từ khoe sắc.
Đúng là có hoa nhưng ngoài hoa thơm còn có cả hoa ko. Nảy sinh 1 số chuyện những tranh luận gay gắt quanh chuyện tem dị bản, chuyện người buôn tem có chơi tem ... nói chung là nhiều chuyện tế nhị khác ... rồi chuyện người này người kia nhắn tin, gọi điện ... chát ... người nghỉ hè cũng ko yên mà người điều hành cũng chẳng ổn. Chưa kể chuyện bên kia dốc. Mấy chuyện đó bằng 1 số biện pháp đã qua rồi, ai từng trải qua thời điểm trên hẳn nhận thấy sự ngột ngạt.

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hoavienquanbl Xem Bài
đâu phải vậy chắc anh Dẽ đang lo cho vợ con đấy thôi. Thật tình mà nói nếu khg có anh Dẽ dd buồn thật đấy,chỉ mong khi bài của người ta đến khi chấm hết anh Dẽ hãy nhảy vào chứ đừng nhảy sớm làm người ta khó chịu và mất hứng thôi, đôi lúc cũng nên spam một tí thay đổi khg khí chứ nghiêm quá ít bài quá lấy gì mà đoc.
Gặp lại bác HV trong này ngộ thật. Đâu có chuyện vợ con mà bỏ bê thiên hạ đâu bác. Chằng qua muốn dành thời gian suy nghĩ cho cả 2 bên. Việc nhảy vô sớm sẽ dần hạn chế. Việc ít bài đọc thì bác ko lo làng tem VN còn rất nhiều nhà sưu tầm thi thoảng góp vui. Đó là chưa kể lãnh đạo có thể danh thời gian tham gia lấp khoảng trống nữa ạ

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi zIvIrJust Xem Bài
Mấy hôm nay vào ko thấy anh Hat_De viết j nữa chắc vẫn đang suy nghĩ về vụ này hả anh
tới lúc nào vào thì em lại mất hút, chắc vẫn trông quán, giặt tã và 1 số việc Thái Nguyên - Hải Phòng, Hải Phòng - Thái Nguyên phải ko.

Mà này 3 mục quote ko liên quan tới đề tài, có thể quy là lạc đề, BQT ưu ái để lại cho mọi người nhé. Thui ko sao, xóa lấy gì mà đọc. Để spam cho đàn nó rộng rành nhỉ.

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (20-08-2009), minhduc (01-01-2010)