Xem riêng 01 Bài
Cũ 10-08-2009, 18:58
hoavienquanbl's Avatar
hoavienquanbl hoavienquanbl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Cảm ơn: 3,881
Đã được cảm ơn 3,887 lần trong 879 Bài

Thành thật xin lỗi các bạn, vừa rồi tôi có đưa ra đề tài mời các bạn tham gia nhưng chưa được rõ ràng mong các bạn thông cảm . Ý của tôi là mời các bạn cùng tham gia đóng góp xây dựng đề tài cá voi vì kiến thức bao la nên cần sự đóng góp của nhiều người tạo nên sân chơi sâu rộng hơn,vừa rồi Open có nói về ca voi nhưng tôi thấy mọi người chỉ đọc qua rồi cám ơn thế là hết như vậy thì mình quá thụ động,các bạn cũng đưa ra chủ đề để mọi người đóng góp như vậy dd luôn luôn có những cái mới .
chẳng hạn bây giờ tôi chỉ đưa lên một vài phơi nói về hình dáng cá voi diễn tả khg quá 100 từ sau đó các bạn có tem về cá voi sẽ thuyết minh khg quá 100 từ về con tem đó chẳng hạn như cá voi sinh sản cho con bú hoặc cuộc sống của cá voi chẳng hạn v.v...,hoặc thành viên nào đó nói chưa chính xác bạn có thể dẫn chứng và bạn cũng khg nói hết một lần chỉ diễn giãi một ít thôi để làn sau nói tiếp mấy lời gởi đến các bạn mong các bạn cùng tham gia. Thân chào đoàn kết và xây dựng
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hoavienquanbl vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
caifincafe (10-08-2009), hat_de (11-08-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (10-08-2009), Tien (10-08-2009)