Xem riêng 01 Bài
Cũ 10-03-2008, 17:49
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,898
Đã được cảm ơn 35,458 lần trong 9,480 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
...Tiệp hay gọi đùa nó là "vụ lừa tình HP" ...
Với tất cả sự vui tính và nhiệt tình cùng sự cởi mở của mình Tiệp đã giới thiệu chùm ảnh cưới, ảnh ăn hỏi của mình trên mạng hẳn mọi người còn nhớ. Rất nhiều và đẹp xong gk ko thể post hết lên được. Mà chuyện hỷ của cậu ấy ai cũng biết cả rồi. Chính tiệp cũng là người giới thiệu chùm ảnh cưới của anh Giang béo HN. Còn trước đó là chùm ảnh cưới của bạn Thuý - Huế (chùm ảnh cước của Thuý là chùm đầu tiên trên temvn, sau đó là anh Giang, kế tới là Tiệp - Lâm). Tất cả đã từng được giới thiệu trong temvn, tiếc là giờ bạn Thuý anh Giang béo và Tiệp - Lâm đều bận việc nước việc nhà nên ít ghé diễn đàn. Âu đó cũng là lẽ đương nhiên. Tem là 1 phần ko thể thiếu của người sưu tập chúng ta những cũng đến lúc ... xúc tiến việc quan trọng hơn ... phải ko ạ. Sau khi lập gia đình mà vẫn tham dự được diễn đàn tem thì còn gì bằng, nhưng dành thời gian cho gia đình và sự nghiệp cũng là điều đáng khuyến khích. Mong rằng làng tem ngày càng có thêm những tin vui thế này từ ai nhỉ: kinkinchip nè, Hà voi nè, NTD nè, topaze nè, Kas nè .... nói chúng trong tương lai gần gần thì đó là 7x và 8x ...

Nói dài trở thành nói ... dại mất.... mục này có lẽ lâu lâu mới tiếp tục được. Tạo nó hôm nay cũng nhân dịp bạn Trần Thị Mai Phương - tức Orchid Hải Phòng sắp tới đây cũng ... theo chồng bỏ ...chợ tem. Hi hi ... nói vui chút thế thôi chứ chắc Phương vẫn còn nhiều dịp dành cho tem.

21-2 Mậu Tý tới đâyMai Phương sẽ tổ chức đám cưới. Mình rất vui được giới thiệu tin này cho cộng đồng sưu tập tem VN qua diễn đàn.

Xin những lời chúc hạnh phúc nhất tới anh Khoa và Phương - người đã gắn bó và có rất nhiều kỉ niệm với làng tem ONLINE nói chung và phong trào tem HP nói riêng

ảnh cưới chắc phải khất tới hôm ... đi dự rùi còn đây là 1 chút hình ảnh về ... cô dâu sắp tới ... hihi

ảnh chụp đợt các bạn HP đi chợ tem 14 THĐ HN

trong tương lai những dịp đi chợ, dự TL sẽ vắng bóng 1 người hay thêm 1 gia đình nhỏ đây ... hihi

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 10-03-2008, lúc 17:55
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (03-03-2012), manh thuong (12-12-2009)