Xem riêng 01 Bài
Cũ 18-02-2009, 16:40
Saturn's Avatar
Saturn Saturn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 1,191
Đã được cảm ơn 921 lần trong 295 Bài

Em hiểu ý của anh ngươitimduong, cảm ơn anh đã nhắc nhở em, em xin lỗi anh hatde, tuy nhiên, em ko thích cách nói chuyện của anh hatde lắm, tại sao lại xưng hô vối em kiểu đó, và 1 điều lưu ý nữa là em chưa xúc phạm ai. Mong mọi người hiểu, em biết mình đã hổn nhưng phài có nguyên do thì mới sinh ra sự hổn láu này, anh chị hiểu dùm em,
Một điều lưu ý nữa là em ko có tài liệu liên quan đến tem thì em mới đi hỏi, em ko có 1 cuốn tạp chí hay catalor gì hết, em ko đủ điều kiện, thế em mới đi hỏi, mọi người thích thì trả lời nếu ko tiện thì từ nay em sẽ ko hỏi nữa, em sẽ tự tìm, tự kiếm, ko biết thì ngồi ỳ ra luôn, em nói thế để cho mọi người hiểu rằng em là con nít: Sông có khúc, người có lúc, em đang trên con dường học hỏi, có thể anh hatde xưng hô như thế với em là có tính đùa cợt tuy nhiên em nói lại với anh ấy như thế cũng chỉ co tính đùa cợt thôi, em ko hổn tới mức độ như anh nguoitimduong nói chứ??? Em ko có catalor hay tap chi tem thì em ko tra dc, cớ sao anh quy em vào tội lười biếng?Nói tóm lại rằng em hổn nhưng những lời góp ý của anh nguoitimduong theo em là ko đúng, lời nói của em có hổn nhưng ko phải như anh đã nói, anh nói wa nặng rồi
Em hiểu mọi người trong Diễn đàn muốn giáo dục em, muốn cho em ngoan, muốn cho em tiến bộ, nếu em còn tiếp tục sai thì mọi người cứ "trỏ" thẳng mặt em, XIN LỖI mọi người và anh hatde mong các anh chị bỏ wa

Bài được Saturn sửa đổi lần cuối vào ngày 15-03-2009, lúc 14:16
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn Saturn vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (18-02-2009), huuhuetran (21-08-2009), thang (09-08-2011)