Ðề Tài: Nguyễn Hiếu Tín
Xem riêng 01 Bài
Cũ 14-12-2008, 19:33
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,894
Đã được cảm ơn 35,458 lần trong 9,480 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ecophila Xem Bài
Eco ghét nhất cái này. và chẳng cũng làg tem có vài người như eco. Học hàm, học vị khi chơi tem cũng....khoe, hixhix, ko biết có phải eco tư tưởng nhỏ hay ko? Những cái đó, ra đời, còn chơi tem, ko nên cứ kèm theo học hàm, biết đâu trong chúng ta (chưa lộ danh tánh ra thui) chứ Tiến sỹ, giáo sư đầy, họ có ghi kèm ko? đằng này, mới Thạc Sỹ mà bài nào viết cũng ghi, hic hic. Xã hội VN giờ Thạc Sỹ như ....chó chạy ngoài đường (lấy nguyên văn 1 người bạn của ông này, xin dấu tên):d, chứ đâu quý hiếm gì mà ghi
đúng, trong số chúng ta cũng có nhiều giáo sư tiến sĩ, cái đó mình cũng bít, vì khiêm tốn nên họ ko ghi ra, qua những gì họ cống hiến thì chúng ta có thể cảm nhận được.

tuy nhiên việc họ ghi ra cũng ko nên vội quy chụp, đành rằng ở VN có nhiều "hàng giả" tiếc là ko có nhiều thời gian để bàn về vấn đề nầy

còn khi ta viết vìa họ, cứ viết đủ cũng là 1 sự tôn trọng và ghi nhận họ, bác cứ bình tĩnh, rùi xã hội chung ta sẽ tiến bộ hơn, lạc quan lên nào

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (23-11-2011), hiepsitinhyeuvadaukho (12-08-2009), huuhuetran (16-12-2008), tugiaban (17-12-2008)