Xem riêng 01 Bài
Cũ 30-07-2011, 03:45
hat_de's Avatar
hat_de hat_de đang trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,898
Đã được cảm ơn 35,458 lần trong 9,480 Bài
Mặc định gk.30.7.2011

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
29.7

sáng nốc bát cơm nguội rùi đi "ọp em" ...

....

đó là họp tem ... ko kịp thuật nên để sau ...
chưa xong cũng cố đêm trực mà vắn cuộc "ọp em" sáng qua 29.7 <=== choa xong kẻo lại ko rõ "ọp em" là vít kỉu ếck ộp j`

trước đó tranh thủ mừng SN man_nguyen_1996!!!!! & giả nhời câu hỏi ở đâu ở đây & ók ón ịch em 30.7

nk.30.7.2011 rùi nghỉ ... chỉ còn 1 ngày nữa thui là hít tháng khỉ nì rùi ... ỉ ôi .... ò ò ... ò ... ... ò ...

gk.31.7.2011 !!!!!!!!!

CN.31.7.2011 ... 1 ngày trực cuối tuần rảnh ...

tranh thủ vắng khánh thả món chim nhỏ rùi bình món chim Óka' ... chát chít với bạn tem ... coi vài cái blog trong khi tranh thủ đi 1 vòng Y!M cho khỏi quên pass ... có vài nick pị hakc thì phải ... hay mình lên pass cũng nhên ... ...

dọn dẹp mớ ảnh ... đi măm ... rùi lên tầng thượng ngắm cảnh thành phố ... mới bão xong không khí thiệt trong lành ... tuy nhin chưa nhìu nắng ... chắc phải 4-5 h chìu mí nắng toa

tìm dọn được mớ ảnh nên tranh thủ hồi âm bác Angkor ... rùi thuật nốt món ... sinh hoạt tháng 7 ... dù sinh hoạt tem hổng có là bao nhưng có gì cũng phải báo nấy ... dù sao mai cũng sáng tháng khác rùi ... mà cũng nhân cuối tháng hồi âm !!!!!! cảm ơn bác tem lun ... hum ni đầu tháng 7 âm ... 1 ngày ngộ ... không khí trong lành sau bão ... trời ko mù ... nắng lên nữa thì tuyệt ... nk.31.7.2011 này là lại thành 9999 ... nếu ko có gì thay đổi thì ta lại túk tắk thong thả dọn dẹp nghỉ ngơi ...

hum ni cuối 7 dương nhưng đầu 7 âm ... chỉ còn đúng nửa năm nữa thui ... nga'p 1 quả ... & ... rùi nghỉ ngơi nào ... mai lại tuần mới

gk.1.8.2011

trời đẹp ... ngủ ... quá mất giờ nên thui ko thể dục nữa

loẻo khỏei leo ngeo vài quả rồi tv ...

măm tạm vào thứ cho ruột đỡ dính ... chừng 10 h lại đói rùi ... vẫn tv mấy thứ linh tinh ... hay nhất trong sáng nay vẫn là xem trọn bộ Cải lương nói về Hưng Đạo Vương TQT ... loại hình sân khấu này ngó bộ mà hay hơn ta tưởng ... ...

chìu dậy dọn đống bát đũa rồi tv và măm trệu trạo trước khi xách 1 cái pánh trưng lên đường ...

chà ... hum ni 1 số mem vìa rất chậm ... cty hình như lại sắp luân chuyển cán bộ ... ko bít sẽ đi đâu vìa đâu nhưng mình sẽ lại vìa cái máng lợn cũ ... 1 kẻ mải chơi như mình chắc cần đưa vào khuôn khổ roài ... tần con gà lên ... ...

vừa ol vô tem thì đã bị soi ... kinh ... thui ko sao chờ lúc thích hợp rùi vô ...

tạm vài món tc ... 1.8 ... lt...

... à có những thứ người ta ko cho thì ta ... chủ động mượn tạm dị ... hy vọng mọi thứ vẫn trong tầm kiểm soát ... gk.1.8.2011 rùi nghỉ tí ... lát xử lý nốt món dư liệu đó ... ...

3.8

gk.3.8.2011 !!!!!!!!

ko phải 8.3

1 ngày trời có vẻ đẹp nhưng nhiều việc cứ diễn ra ko theo kế hoạch

đầu tiên là trở lại cái máng lợn cũ ... chưa nóng chỗ đã lại phải lên tầng 3 gặp lợn cũ ... và rồi trở lại chỗ cũ ở tầng 1 ... bú rù tới chiều

trong khoảng thời gian đó 1 số công việc đầu ngày được tổ đội nào đó dọn đi mất ... báo hại cuối giờ chiều tìm mãi ko ra ...

trưa măm xong ... gặp hội tráng miệng và chuyện hạt mít 10 k/ 1 kí ... ...

việc thì lu bu ... người thì luân chuyển ... bạn thì đổi ca ... loạn xà ngầu ...

tính 6 h 30 vìa tới nhà như có lẽ 1 tiếng sau đó mới bắt đầu rời cty được ... ko đọc được bài trong ngày nhưng cũng tranh thủ thà 1 đàn chim - 2011 rồi nk.3.8.2011 & về ... nghe nói đường đang tắc lắm ... . ...

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 27-12-2011, lúc 07:26
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (30-07-2011), manh thuong (01-08-2011)