Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Thiên nhiên - Động vật - Thực vật (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=22)
-   -   Nhóm chơi tem chim (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=4471)

thang 27-08-2009 22:47

Nhóm chơi tem chim

mời các bạn chơi tem chim thì vào đây!!

hat_de 28-08-2009 08:10

bầu bi`m làm nhóm trưởng, em chơi những chim gì :D

hoavienquanbl 28-08-2009 10:30

Rút kinh nghiệm các nhóm chơi vừa rồi,chơi phải có dàn ý rõ ràng thời gian góp ý mục nào khg thể tùm lum tà la như vừa rồi trước sau rồi cũng tịt . người tạo ra nhóm chơi phải có trách nhiệm chính chứ khg thể tạo ra rồi biến mất , vài lời góp ý

hat_de 28-08-2009 10:38

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi hoavienquanbl (Post 66215)
Rút kinh nghiệm các nhóm chơi vừa rồi,chơi phải có dàn ý rõ ràng thời gian góp ý mục nào khg thể tùm lum tà la như vừa rồi trước sau rồi cũng tịt . người tạo ra nhóm chơi phải có trách nhiệm chính chứ khg thể tạo ra rồi biến mất , vài lời góp ý

bác HVQ ko phải lo đâu, có ngọn lửa gk cháy thì ko có khái niệm tịt, ai làm nhóm trưởng cũng được ... cháu làm quân sư cho :D ... gì chứ phát triển nhóm chim mình cũng hệ thống lại kiến thức của mình được. Đồng thời xem được bộ sưu tầm của bà con. Vừa trao đổi tri thức khoa học về chim, kinh nghiệm sưu tầm lại có thể trao đổi và quan tạo mũi nhọn thúc đẩy dòng chảy triển lãm bêu gương tốt cho các nhóm khác noi theo :D

thang 28-08-2009 10:50

anh Dẻ ơi!!
kinh nghiệm em ít lắm,làm sao làm nhóm trưởng được??

hat_de 28-08-2009 11:05

Vậy mời anh Đêm Đông hoặc bác HoaVienQuan thui
chứ bác Đào Đức Long HN, bác Quách Trọng Nghĩ SG hay bạn Phạm Quốc Đạt ... thì ko tham gia đời sống tem Online chắc ko tham gia được rùi... trước hết em hãy dò tìm các bạn cùng chơi tem chim tại VN giúp anh cái :D
Anh thì nhất định chỉ làm quân sư thui :P

thang 28-08-2009 11:08

Quân sư là sao hả anh Dẻ??

hat_de 28-08-2009 11:16

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi thang (Post 66226)
Quân sư là sao hả anh Dẻ??

trời
thì anh tham gia góp ý và dẫn dắt nhóm nhưng ko làm nhóm trưởng
em cứ tìm trưởng nhóm đi rùi anh tham gia :D

thang 28-08-2009 11:24

ai tự nguyện làm nhóm trưởng thì viết vào đây đi nhé

hoavienquanbl 28-08-2009 11:34

Cái này nên mời Đêm Đông vì đã có bộ trưng bày về chim rồi, quân sư hatde có nghĩa là khg có quân nhưng vẫn nhiều quân khg có tem nhưng vẫn nhiều tem

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 17:46.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.